Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 17 inch 4x4 wheels rims ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Bánh xe Mag hậu mãi 5x160 PCD có thể tùy chỉnh bằng cách tạo hình dòng chảy
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Mag hậu mãi 18x8 PCD 5X100 5X112 5X120 |
|---|---|
| MOQ: | 1 bộ |
| loại bánh xe: | thiết kế mới |
PCD 6 × 139,7 17 19 20 22 inch Đường vành hợp kim 4 x 4
| Tên sản phẩm: | SUV 4X4 17 19 20 22 inch vành xe offroad bánh xe hợp kim PCD 6X139.7 vành hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
5x112 Bánh xe hợp kim bản sao Audi 4x4 Bánh xe hợp kim
| Tên sản phẩm: | Bánh xe audi 5x112 bản sao Bánh xe hợp kim 4x4 |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
10mm ET PCD 114.3mm 4x4 vành ngoài đường cho xe tải nhẹ
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim 4x4 offroad |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |
Vàng 9 inch 20 inch Vành 6 Lug cho xe bán tải xe tải hạng nhẹ SUV
| Tên: | Bánh xe ô tô hợp kim 20 inch 4x4 ; Vành xe địa hình 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 20X9 |
| Chiều rộng: | 9 inch ; 20 inch |
A356.2 Hợp kim nhôm 5x114,3 6x139,7 4x4 Vành ngoài đường
| Tên sản phẩm: | 2021 thiết kế mới bánh xe hợp kim 4x4 5x114,3 6x139,7 bánh xe offroad |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| Moq: | 4 chiếc |
9 inch 16 inch Vành Chrome Chrome đinh tán Bánh xe Jeep Offroad
| ET: | 15mm, -12mm, 15mm, -12mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Thiết kế lưới với đinh tán Chrome |
| Kết thúc: | kẹo màu đỏ + đinh tán chrome |
Bánh xe ô tô giả mạo 4X4 Off Road 22 inch 5 * 120
| Vật chất: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | mặt máy |
Bản sao hợp kim nhôm rèn 5 × 114.3 19 inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | Bản sao bánh xe hợp kim Thiết kế tùy chỉnh Bánh xe bằng nhôm rèn 5x114.3 Bánh xe 19 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vật liệu A356.2 Năm nói 4x4 Vành đai ngoài đường Chống ăn mòn
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |

