Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 17 inch 4x4 wheels rims ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim nhôm màu đen mờ 20 inch PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
Đúc 17 inch 5X114.3 Bánh xe Mag hậu mãi hợp kim BMW
| Tên sản phẩm: | Đúc 17 inch 5X114.3 Bánh xe Mag hậu mãi hợp kim BMW |
|---|---|
| Moq: | 4 PC (1 BỘ) |
| Loại bánh xe: | Thiết kế tốt |
Chống va đập 18 20 22 Inch 4x4 Off Road Road
| Tên: | Bánh xe offroad vành nhẹ 18 20 22 inch 5X114.3 5X139.7 5X130 5X150 6X139.7 bánh xe hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
17 18 19 inch 6x139.7 4x4 vành bánh xe offroad màu đen mờ
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9,18x9 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 9 inch |
Vành xe hợp kim nhôm 18 "19" 20 "so le
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim nhôm tiêu chuẩn 18 "19" 20 "tiêu chuẩn cho bán buôn |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
17 inch PCD 5X150 SUV 4x4 Off Road Rims cho xe tải hạng nhẹ
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |
20 inch 6x114,3 6x139,7 Hợp kim nhôm 4x4 Vành xe Offroad cho toyota fj cruisier
| Tên: | Bánh xe hợp kim 20 inch 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 20X9 |
| Bề rộng: | 9 inch |
Mặt máy được rèn 19 inch Vành hợp kim đúc phù hợp cho BMW
| Tên sản phẩm: | Máy màu đen đa kích thước Mặt vành xe hợp kim đúc hậu mãi |
|---|---|
| MOQ: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Thiết kế năm 2021 |
Muti Spoke 17 inch Vành bánh xe hợp kim offroad A356.2 Nguyên liệu
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 17 ~ 20 inch 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
20x12 PCD Spinning 20 inch 4x4 6x139,7 6x114,3 Off Road Rims
| Pcd: | 139,7mm |
|---|---|
| ET: | -44 |
| Sự bảo đảm: | 36 tháng |

