Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 17 inch staggered alloy wheels ] trận đấu 24 các sản phẩm.
Hợp kim lõm giả mạo 20 19 18 Inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | Hợp kim lõm giả mạo 20 19 18 Inch Vành so le |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Hợp kim nhôm hậu mãi 19 inch so le
| Tên sản phẩm: | 18 19 20 21 22 inch nhôm Vành bánh xe hợp kim hậu mãi với PCD 5x108 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành xe hợp kim nhôm 18 "19" 20 "so le
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim nhôm tiêu chuẩn 18 "19" 20 "tiêu chuẩn cho bán buôn |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
4 × 100 5 × 112 5 × 130 Hậu mãi 19 inch Bánh xe so le
| Tên sản phẩm: | 17 18 19 inch 4x100 5x112 Bánh xe hợp kim 5x130 vành bánh sau từ Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Hậu mãi SUV Sport Sport 18 inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | 18 inch Aftermarket 5x112 5x120 Rims SUV Sport Car Tùy chỉnh gia công Mặt sau hợp kim Bánh xe hợp ki |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành bánh xe rèn hợp kim nhôm lõm tùy chỉnh SS 19 inch 5 X 112
| Pcd: | 98mm-165,1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm-50mm, 3mm-90mm |
| Vật chất: | Bánh xe hợp kim nhôm A6061-T6, A356.2 T6 |
Bánh xe hợp kim đúc 15 inch 16 inch 17 inch 5 × 112
| Tên sản phẩm: | Kích thước tùy chỉnh bánh xe hợp kim 15 inch 16 inch 17 inch 5x112 vành bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Hợp kim nhôm A356.2 20 19 18 inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | Nhà máy bán buôn 2020 18 19 20 inch hợp kim nhôm vành bánh xe |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành xe ô tô 5 lỗ 17 × 7 18 × 7.5 inch
| Tên sản phẩm: | Vành xe ô tô 5 lỗ 17 × 7 18 × 7.5 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Giả mạo hợp kim nhôm Bản sao hậu mãi Mag Wheels
| Tên sản phẩm: | Bán buôn Nhà máy Giá bản sao Bánh xe Hợp kim nhôm Giả mạo hậu mãi Vành bánh xe |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

