Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 18 inch aluminum alloy wheels ] trận đấu 235 các sản phẩm.
Vành bánh xe hợp kim 18 inch 19 inch 5 lỗ cho Chevrolet Malibu
| Pcd: | 100mm, 108mm, 112mm, 114,3mm, 105 |
|---|---|
| ET: | 35mm, 38 |
| Kết thúc: | Súng đen xám |
Hợp kim nhôm PCD 5x150 Bánh xe địa hình 17 inch Vành xe tải
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |
Hợp kim nhôm 6 lỗ 4x4 Vành ngoài đường với đinh tán Chrome
| Pcd: | 139,7mm, 150mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
Xe vạn năng 17 × 9 6 lỗ hợp kim đúc bánh xe với hạt khóa
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim đúc 6 lỗ 17 × 9 6 lỗ với khối kết cườm |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim bản sao hậu mãi cho sơn Land Rover
| tên sản phẩm: | Thiết kế mới Vành hợp kim hậu mãi Bản sao Bánh xe hợp kim cho Land Rover |
|---|---|
| Phù hợp với: | LAND ROVER |
| Vật chất: | A356.2 |
Hợp kim nhôm hậu mãi 19 inch so le
| Tên sản phẩm: | 18 19 20 21 22 inch nhôm Vành bánh xe hợp kim hậu mãi với PCD 5x108 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
17 18 Inch 5 × 100 5 × 112 5 × 114.3 Vành xe hợp kim hậu mãi
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải |
Mặt máy 5 Spoke Tích cực ET 5 × 120 17 Inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | 15 16 17 18 inch Máy 5 chấu mặt vành hợp kim ET 5x120 tích cực cho xe |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
A356.2 Hợp kim nhôm 4 lỗ 17 inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | Nhà máy bán buôn Thiết kế mới 15 16 17 18 19 20 inch Xe hợp kim màu đen Vành bánh xe |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhôm đúc 17 inch 5X114.3 cho vành xe
| tên sản phẩm: | 18 inch nhà máy trực tiếp vành xe 5X114.3 hợp kim nhôm đúc bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |

