Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 18 inch aluminum alloy wheels ] trận đấu 235 các sản phẩm.
OEM 18 inch 5X120 5x112 Bánh xe hợp kim đúc màu đen
| tên sản phẩm: | 18 19 20 inch 5X120 5x112 màu đen Hợp kim nhôm rèn Oem Bánh xe hậu mãi |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 60 CÁI |
PCD 6 × 139,7 20 22 inch Vành hợp kim nhôm cho RANGER ROVER
| Tên sản phẩm: | Thiết kế mới 20 vành nhôm 22 inch PCD 6x139.7 bản sao cho xe Mỹ |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Nhiên liệu - Hiệu quả 18 19 20 inch Bánh xe hợp kim bản sao
| Vật chất: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
Bánh xe hợp kim đúc lõm 15 inch cho xe thể thao
| tên sản phẩm: | Xe thể thao Mỹ la zăng đúc mỏng 15 16 17 18 19 inch |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn sau 5x120 42mm ET
| PCD: | tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | 20mm, 35mm, 40mm, 42mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn 18 inch 66,56mm chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Kipardo PCD 5x120 19 inch bánh xe hợp kim cho BMW |
|---|---|
| PCD: | 5x112 / 5x120 |
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | 25mm ~ 39mm |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn Kipardo 22 inch 114.3mm PCD
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 130mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Hoàn thiện màu bạc PCD 5x114.3 Bánh xe hợp kim nhôm rèn Màu sắc tùy chỉnh
| PCD: | 130mm, 115mm, 127mm, 139,7mm, 114,3mm, 120,65mm, 143,1mm, 114,3 ~ 139,7 |
|---|---|
| ET: | 0mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim đa PCD 5 lỗ Bánh xe hợp kim nhôm rèn
| PCD: | 100mm, 108mm, 112mm, 114,3mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, 30mm, 35mm, + 15 ~ + 47mm / + 15 ~ + 25mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn 15 inch 110mm Thiết kế lõm CB
| PCD: | 139,7mm, 5/6 * 139,7 |
|---|---|
| ET: | -44mm, -44mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |

