Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 18 inch offroad wheel rims ] trận đấu 66 các sản phẩm.
A356.2 Hợp kim nhôm 5x114,3 6x139,7 4x4 Vành ngoài đường
| Tên sản phẩm: | 2021 thiết kế mới bánh xe hợp kim 4x4 5x114,3 6x139,7 bánh xe offroad |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| Moq: | 4 chiếc |
10mm ET PCD 114.3mm 4x4 vành ngoài đường cho xe tải nhẹ
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim 4x4 offroad |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |
Hợp kim nhôm 6 lỗ 4x4 Vành ngoài đường với đinh tán Chrome
| Pcd: | 139,7mm, 150mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
Bánh xe Mag hậu mãi 18x8 PCD 5X100 5X112 5X120
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Mag hậu mãi 18x8 PCD 5X100 5X112 5X120 |
|---|---|
| Moq: | 1 bộ |
| Loại bánh xe: | Thiết kế mới |
Bánh xe Mag hậu mãi 5x160 PCD có thể tùy chỉnh bằng cách tạo hình dòng chảy
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Mag hậu mãi 18x8 PCD 5X100 5X112 5X120 |
|---|---|
| MOQ: | 1 bộ |
| loại bánh xe: | thiết kế mới |
PCD 6 × 139,7 17 19 20 22 inch Đường vành hợp kim 4 x 4
| Tên sản phẩm: | SUV 4X4 17 19 20 22 inch vành xe offroad bánh xe hợp kim PCD 6X139.7 vành hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Tùy chỉnh 4 × 4 Offroad Nhôm Wheels
| Tên sản phẩm: | 2020 bán buôn thiết kế mới 4 * 4 bánh xe hợp kim offroad từ Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
5 Nói A356.2 4x4 5x127 6x139.7 Vành giảm tốc cho Toyota tacoma FJ Cruiser Tundra
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9,18x9 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 9 inch |
Bản sao hợp kim nhôm rèn 5 × 114.3 19 inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | Bản sao bánh xe hợp kim Thiết kế tùy chỉnh Bánh xe bằng nhôm rèn 5x114.3 Bánh xe 19 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

