Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 20 inch car wheel rim ] trận đấu 204 các sản phẩm.
17 × 9 JWL Vành bánh xe ô tô Vành đai hợp kim nhôm A356.2 A356.2
| tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim đúc 6 lỗ 17 × 9 6 lỗ với khối kết cườm |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Vành bánh xe ô tô rèn lõm sâu tùy chỉnh 18 - 22 inch
| Pcd: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | Có thể tùy chỉnh |
| Vật chất: | T6061 |
Bánh xe hợp kim nhôm 20 inch 6x139.7 Màu đen mờ
| PCD: | 127mm, 139,7mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Nhiều dây nan hoa được rèn 20 inch Chrome Mercedes Rims
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Kipardo PCD 5x120 19 inch bánh xe hợp kim cho BMW |
|---|---|
| PCD: | 5x112 |
| ET: | 40mm |
Vành bánh xe hợp kim 17 inch, Vành bánh xe lõm rèn trọng lượng nhẹ
| PCD: | 143,1mm, 165,1mm, 98mm |
|---|---|
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe Mag vành xe 19 inch được rèn sau Mag Wheels
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Mag vành xe 19 inch được rèn sau Mag Wheels |
|---|---|
| Moq: | 8 cái |
| Loại bánh xe: | khuôn mới |
Vành xe hợp kim 17 inch 4 × 4 cho Toyota Tacoma Tundra
| Tên sản phẩm: | Vành xe hợp kim 17 inch 4 × 4 6x139.7 cho toyota tacoma lãnh nguyên |
|---|---|
| Phong cách: | 2022 thiết kế mới |
| Màu sắc: | đen mờ hoặc tùy chỉnh |
18 "19" PCD 5 × 114.3 Hợp kim nhôm đúc Offroad Bánh xe vành
| Tên sản phẩm: | Chất lượng cao 18 19 inch vành xe PCD 5x114.3 đúc hợp kim nhôm bánh xe offroad |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
19 Inch 20 Inch 5 × 112 Vành bản sao so le AMG
| Tên sản phẩm: | 19 Inch 20 Inch 5 × 112 Vành bản sao so le AMG |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhôm màu đen mờ 20 inch PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |

