Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 20 inch car wheel rim ] trận đấu 204 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim lõm sâu 20x12 PCD 6x139.7 cho JEEP TOYOTA
| Tên sản phẩm: | Bánh xe suv 20x12 ET -44 vành offroad, vành hợp kim pcd 6x139.7 4X4 |
|---|---|
| PCD: | 139,7mm |
| ET: | -44 |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn 15 inch 110mm Thiết kế lõm CB
| PCD: | 139,7mm, 5/6 * 139,7 |
|---|---|
| ET: | -44mm, -44mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim 20X9.5 20X8.5 cho Land Rover
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim bản sao Kích thước 20X8.5 20X9.5 19X8.5 19X9.5 Kin-1022 cho Land Rover |
|---|---|
| Phù hợp cho: | Land Rover |
| Vật chất: | A356.2 |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn VIA 40mm ET Màu tùy chỉnh
| PCD: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | 20mm, 35mm, 40mm, 42mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe địa hình A710 hợp kim 4 X 4 cho xe SUV 12mm
| Pcd: | 127mm, 139,7mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, 12mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm bảo hành |
18 Bánh xe hợp kim rèn 19 19 inch 5 × 100
| Tên sản phẩm: | Tùy chỉnh kích thước vành bánh xe bằng nhôm 18 19 inch 5x100 xe được rèn bánh xe hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim màu đen Bánh xe nhôm đúc màu đen 17 inch
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim màu đen Bánh xe nhôm đúc sau 17 inch màu đen |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhôm 17 inch 6 lỗ 139.7 PCD
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim 4x4 offroad |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC: | 17x9,18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Deep Lip 4x4 Off Wheels
| Tên sản phẩm: | 20 22 24 inch Deep Lip Aluminium Alloy Rims OffRoad Wheels |
|---|---|
| Màu sắc: | nâu đen |
| Hố: | 5,6,8 |

