Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ a356 2 17 aluminum wheel rims ] trận đấu 144 các sản phẩm.
A356.2 Hợp kim nhôm 5x114,3 6x139,7 4x4 Vành ngoài đường
| Tên sản phẩm: | 2021 thiết kế mới bánh xe hợp kim 4x4 5x114,3 6x139,7 bánh xe offroad |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| Moq: | 4 chiếc |
A356.2 Vành xe đường trường 17 inch được đánh bóng màu đen mờ
| PCD: | 114,3mm, 127mm, 139,7mm |
|---|---|
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | 0mm, -10mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim nhôm 20 inch 6x139.7 Màu đen mờ
| PCD: | 127mm, 139,7mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim nhôm đen 18 inch 19 inch 20 inch A356.2
| tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim nhôm nóng 18 19 20 inch Máy màu đen Mặt bánh xe ô tô hậu mãi |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
Xe thể thao Mỹ Bánh xe hợp kim lõm mỏng A356.2 Nhôm 19 inch
| tên sản phẩm: | Xe thể thao Mỹ la zăng đúc mỏng 15 16 17 18 19 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 chiếc |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn Kipardo 22 inch 114.3mm PCD
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 130mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
VIA JWL 17 × 9.0 Aftermarket 4x4 Off Road
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hậu mãi 17X9.0 với bánh xe hợp kim VIA JWL phù hợp với bánh xe địa hình SUV |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Tạo hình dòng chảy 17 inch 18 inch PCD 5x114.3 Bánh xe hợp kim
| tên sản phẩm: | Mâm xe hợp kim 15 16 17 18 inch Vành xe hợp kim PCD 5x114.3 |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
JWL VIA 17x8 16x8 6x139.7 4x4 Vành đai ngoài đường có Pcd
| Tên sản phẩm: | 2021 bán chạy bánh xe offroad 4x4 16x8 17x8 bánh xe offroad với bánh xe hợp kim pcd 6x139.7 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| Moq: | 4 chiếc |
Chống va đập 18 20 22 Inch 4x4 Off Road Road
| Tên: | Bánh xe offroad vành nhẹ 18 20 22 inch 5X114.3 5X139.7 5X130 5X150 6X139.7 bánh xe hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

