Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ multi spoke 6x139 7 wheel ] trận đấu 4 các sản phẩm.
Thiết kế nhiều bánh xe R20 6x139.7 màu đồng đen cho xe địa hình
| PCD: | 139,7mm, 5x120 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 0 ~ + 15 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim đúc màu đen 13 inch 17 inch đa năng
| Tên sản phẩm: | Mâm xe hợp kim đúc hậu mãi màu đen 13 14 15 16 17 inch đa chấu |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 chiếc |
Đĩa sâu lõm 6 vấu 20 inch Vành lốp nhôm 6x139.7
| PCD: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139,7mm, 114,3mm, 120,65mm, 5/6/8 * 100 ~ 139,7 |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, -5mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim nhôm 6 vấu 20 inch 6x139.7 cho xe toyota land cruiser tacoma f150
| Tên: | Bánh xe hợp kim 20 inch 6x139.7 cho toyota tacoma 4Runner |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kết thúc: | Nhiều màu sắc, cũng hỗ trợ tùy chỉnh |
1

