Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 16 inch car wheel rim ] trận đấu 185 các sản phẩm.
4 × 4 Xe 16 × 8 17 × 8 PCD 6 × 139,7 17 inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | 4 × 4 Xe 16 × 8 17 × 8 PCD 6 × 139,7 17 inch Vành so le |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe tải Suv Car 17x9 inch 130mm PCD màu tùy chỉnh
| PCD: | 130mm, 139,7mm, 114,3mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, -10 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
JWL VIA 5x1143 20 inch Bmw Đúc bánh xe hợp kim
| PCD: | 5 * 112/5 * 120 |
|---|---|
| ET: | 20mm, 30mm, 35mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
6 * 139,7 Đệm nhôm RHINO ĐEN 16 inch 4x4 Vành ngoài đường
| Tên sản phẩm: | Bánh xe offroad lõm bằng nhôm RHINO 4X4 6 * 139.7 BLACK RHINO |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành xe tải hợp kim nhôm 20 × 12 6 × 139.7
| Tên sản phẩm: | Vành xe tải hợp kim nhôm 20 × 12 6 × 139.7 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 Bánh xe hợp kim nhôm rèn cho xe hơi sang trọng
| Tên sản phẩm: | 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 Bánh xe hợp kim nhôm rèn cho xe hơi sang trọng |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bộ bù âm 8X150 114,3 PCD 19 "A356.2 Bánh xe hợp kim ô tô
| Tên sản phẩm: | Bộ bù âm 8X150 114,3 PCD 19 "A356.2 Bánh xe hợp kim ô tô |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhôm 16 "17" 18 "19"
| Tên sản phẩm: | Bán buôn vành xe hợp kim vành bánh xe vành đúc vành 16 '' 17 '' 18 '' 19 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Hợp kim nhôm PCD 5x150 Bánh xe địa hình 17 inch Vành xe tải
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |

