Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 16 inch car wheel rim ] trận đấu 185 các sản phẩm.
PCD 5 × 150 4 × 4 Off Road 5 lỗ 16 inch Bánh xe hợp kim lõm
| Tên sản phẩm: | PCD 5 × 150 4 × 4 Off Road 5 lỗ 16 inch Bánh xe hợp kim lõm |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Hố: | 6 |
Land Rover Replica Truck Vành xe hợp kim nhôm 22 inch
| tên sản phẩm: | 16-22 inch Replica Land Rover Vành bánh xe hợp kim nhôm / Bánh xe tải |
|---|---|
| Phù hợp với: | LAND ROVER |
| Vật chất: | A356.2 |
127mm PCD 18 inch Vành bánh xe Offroad 4X4 Màu đen bóng
| PCD: | 127mm, 130mm, 139,7mm, 135 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, -10 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Vành bánh xe ô tô rèn lõm sâu tùy chỉnh 18 - 22 inch
| Pcd: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | Có thể tùy chỉnh |
| Vật chất: | T6061 |
Vành bánh xe hợp kim 17 inch, Vành bánh xe lõm rèn trọng lượng nhẹ
| PCD: | 143,1mm, 165,1mm, 98mm |
|---|---|
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe Mag vành xe 19 inch được rèn sau Mag Wheels
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Mag vành xe 19 inch được rèn sau Mag Wheels |
|---|---|
| Moq: | 8 cái |
| Loại bánh xe: | khuôn mới |
Nhiên liệu - Hiệu quả 16 "17" 20 "Offroad Car Wheel Rim
| Tên sản phẩm: | Nhiên liệu - Hiệu quả 16 "17" 20 "Offroad Car Wheel Rim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
Vành hợp kim nhôm 5 lỗ 19 inch cho bánh xe ô tô Mercedes
| Tên sản phẩm: | Chất lượng cao 5 lỗ vành bánh xe hợp kim 19 inch cho bánh xe ô tô Mercedes |
|---|---|
| màu sắc: | bạc |
| Hố: | 5,6 |
18 "19" PCD 5 × 114.3 Hợp kim nhôm đúc Offroad Bánh xe vành
| Tên sản phẩm: | Chất lượng cao 18 19 inch vành xe PCD 5x114.3 đúc hợp kim nhôm bánh xe offroad |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành xe 16 inch 17 inch 18 inch 6 × 139,7 4x4
| Tên sản phẩm: | Vành bánh xe 4X4 16 inch 18 inch 17 inch 6x139,7 giảm tải Bánh xe ô tô |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Hố: | 5,6,8 |

