Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 16 inch car wheel rim ] trận đấu 185 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim nhôm đúc phổ biến 19 inch cho xe hơi với PCD 5x120
| PCD: | 5x120 |
|---|---|
| ET: | 35mm, 40mm, 42mm, 38mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
6061 T6 Bánh xe hợp kim tốc độ nhanh Velg
| Tên sản phẩm: | JWL VIA sẵn sàng xuất xưởng vành xe hợp kim khóa dán so le 17x8.5 19x9.5 4x100 / 114.3 cho thị trườn |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6 |
| Kết thúc: | sơn / gia công / phay / cắt gương / đánh bóng / chải / chrome |
Bánh xe hợp kim bản sao 5 inch 120 PCD 19 inch cường độ cao
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải |
VIA Vành bánh xe hợp kim nhôm so le 15 X 8 inch
| Pcd: | 100mm, 114,3mm |
|---|---|
| ET: | 10mm, 15mm, 20mm, 30mm, 0mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm bảo hành 100000km |
14 15 16 Inch 4x100 4x108 5x114.3 5x100 Bánh xe hợp kim hậu mãi
| Tên sản phẩm: | Kipardo 14 15 16 inch 4x100 4x108 5x114.3 5x100 bánh xe hợp kim hậu mãi |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Thay thế OEM C Class Vành bánh xe hậu mãi 18X8 tự động
| Vật chất: | KIPARDO 18X8 vành bánh xe, 18 bánh xe hợp kim 5X112 5X120 cho hạng C, bánh xe hợp kim tự động cao cấ |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
15 16 17 18 19 20 Inch Vành sau hợp kim nhôm
| Vật chất: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
17 Inch 5 × 114.3 A356.2 Bánh xe Mag hậu mãi
| Tên sản phẩm: | 17 Inch 5 × 114.3 A356.2 Bánh xe Mag hậu mãi |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Range Rover 17 inch PCD 6x139.7 Hợp kim nhôm 17 inch Vành ngoài đường
| tên sản phẩm: | Vành bánh xe offroad hợp kim nhôm 22 inch 6x139.7 |
|---|---|
| Phù hợp với: | cho Ranger Rover, Toyota tacoma lexus GX460 GX470 |
| Vật chất: | A356.2 |
9 inch 16 inch Vành Chrome Chrome đinh tán Bánh xe Jeep Offroad
| ET: | 15mm, -12mm, 15mm, -12mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Thiết kế lưới với đinh tán Chrome |
| Kết thúc: | kẹo màu đỏ + đinh tán chrome |

