Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 16 inch car wheel rim ] trận đấu 185 các sản phẩm.
Bánh xe ô tô giả mạo 4X4 Off Road 22 inch 5 * 120
| Vật chất: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | mặt máy |
Bánh xe hợp kim nhôm màu đen mờ 20 inch PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
17 18 19 inch 6x139.7 4x4 vành bánh xe offroad màu đen mờ
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9,18x9 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 9 inch |
Land Cruiser 20 Inch 21 Inch 5 × 150 Bánh xe hợp kim bản sao
| Tên sản phẩm: | JWL tiêu chuẩn 20 inch 21 inch 5x150 Oem thay thế bánh xe offroad cho Land Cruiser |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Nhiều dây nan hoa được rèn 20 inch Chrome Mercedes Rims
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Kipardo PCD 5x120 19 inch bánh xe hợp kim cho BMW |
|---|---|
| PCD: | 5x112 |
| ET: | 40mm |
Bánh xe hợp kim nhôm 20 inch 6x139.7 Màu đen mờ
| PCD: | 127mm, 139,7mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Vành bánh xe hợp kim offroad 6x150 Chiều rộng 9 inch cho xe bán tải Suv
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 17x9,20x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
10 lỗ 22,5 x 8,25 Vành bánh xe tải bằng thép không săm cho xe moóc
| Pcd: | 221mm |
|---|---|
| ET: | 165mm |
| Kết thúc: | Bạc |
Chống ăn mòn 15 × 6.5 16 × 6.5 Inch Bánh xe hợp kim A356.2
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim xuất xưởng 15x6.5 Bánh xe 16x6.5 inch Kiểu dáng mới Bánh xe nóng |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
15 16 17 18 19 Inch 4 × 108 Bánh xe hình thành dòng chảy 5 × 120
| Tên sản phẩm: | 15 16 17 18 19 Inch 4 × 108 5 × 120 Bánh xe định hình dòng chảy |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |

