Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 18 inch aluminum alloy wheels ] trận đấu 235 các sản phẩm.
Vành xe 16 inch 17 inch 18 inch 6 × 139,7 4x4
| Tên sản phẩm: | Vành bánh xe 4X4 16 inch 18 inch 17 inch 6x139,7 giảm tải Bánh xe ô tô |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Hố: | 5,6,8 |
Thay thế OEM 16x6.5 17x6.5 5x114.3 Đúc bánh xe hợp kim
| Vật liệu: | Bán mâm đúc hợp kim 16x6.5 17x6.5 5x114.3 2019 hot |
|---|---|
| MOQ: | 4 CHIẾC |
| loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
Muti Spoke 17 inch Vành bánh xe hợp kim offroad A356.2 Nguyên liệu
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 17 ~ 20 inch 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Bánh xe hợp kim 6x139,7 20 inch 4X4 15mm ET JWL được chứng nhận
| PCD: | 6x139,7 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, 15mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
F60632 R 18 inch Vành so le 8.0j Vành bánh xe hợp kim cho Mercedes SL5
| Pcd: | 112mm |
|---|---|
| ET: | 25mm, 30mm, 35mm |
| Sự bảo đảm: | Bảo hành 3 yesrs |
Bánh xe hợp kim nhôm 6 lỗ Offroad 6x139.7 Bánh xe hợp kim nhôm cho xe toyota ford
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9,18x9 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 9 inch |
Bánh xe được chứng nhận JWL VIA Bánh xe hợp kim BMW 19 inch
| PCD: | 120mm, 112mm, 5 * 112/5 * 120 |
|---|---|
| ET: | 30mm, 35mm, 25mm, 30mm. 25mm. 35mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Vành sau hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Aftermarket 18 19 20 21 22 inch vành hợp kim nhôm cho xe có PCD 5x108 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành bánh xe nhôm 17 inch màu đen tùy chỉnh với 4 lỗ
| Vật chất: | Bán buôn vành bánh xe hợp kim nhôm 17 inch màu đen có 4 lỗ |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
Bánh xe hợp kim nhôm đường trường 17 inch
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim nhôm đường trường 17 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

