Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 18 inch aluminum alloy wheels ] trận đấu 235 các sản phẩm.
Vành bánh xe lõm 4X114.3 Suv Xe du lịch Bánh xe hợp kim nhôm
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
|---|---|
| Vật chất: | HỢP KIM, Hợp kim nhôm |
| Kết thúc: | Màu đen |
JWL VIA 18 inch 5x120 A356.2 Bánh xe hợp kim nhôm
| tên sản phẩm: | Bán buôn tùy chỉnh xe thiết kế mới 5x120 vành bánh xe bánh xe hợp kim nhôm giá rẻ của Trung Quốc |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
Bánh xe hậu mãi bằng nhôm đúc PCD 5x112 16 inch
| Vật chất: | Bánh xe nhôm tùy chỉnh 16 17 inch chất lượng cao của Trung Quốc với PCD 5x112 |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
Vành nhôm tùy chỉnh 6x114,3 18 inch, bánh xe 4Runner 18 inch
| Tên: | 17 Bánh xe hợp kim 4x4 20 inch |
|---|---|
| Kích thước: | 18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
127mm PCD 18 inch Vành bánh xe Offroad 4X4 Màu đen bóng
| PCD: | 127mm, 130mm, 139,7mm, 135 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, -10 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim nhôm 20 inch 6x139.7 Màu đen mờ
| PCD: | 127mm, 139,7mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
20 inch 6x114,3 6x139,7 Hợp kim nhôm 4x4 Vành xe Offroad cho toyota fj cruisier
| Tên: | Bánh xe hợp kim 20 inch 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 20X9 |
| Bề rộng: | 9 inch |
Thay thế OEM 16x6.5 17x6.5 5x114.3 Đúc bánh xe hợp kim
| Vật liệu: | Bán mâm đúc hợp kim 16x6.5 17x6.5 5x114.3 2019 hot |
|---|---|
| MOQ: | 4 CHIẾC |
| loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |

