Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 18 inch aluminum alloy wheels ] trận đấu 235 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim lõm sâu 20x12 PCD 6x139.7 cho JEEP TOYOTA
| Tên sản phẩm: | Bánh xe suv 20x12 ET -44 vành offroad, vành hợp kim pcd 6x139.7 4X4 |
|---|---|
| PCD: | 139,7mm |
| ET: | -44 |
Bánh xe hợp kim ô tô 15 inch 4 lỗ, Bánh xe hợp kim ô tô
| PCD: | 100mm, 108mm, 112mm, 114,3mm, 4/8 * 100 ~ 114,3 |
|---|---|
| ET: | 20mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Vành bánh xe hợp kim 17 inch, Vành bánh xe lõm rèn trọng lượng nhẹ
| PCD: | 143,1mm, 165,1mm, 98mm |
|---|---|
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
A357.2 4 × 4 SUV Off Road Wheels
| Tên sản phẩm: | A357.2 4 × 4 SUV Off Road Wheels |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Ô tô OEM Màu đen 19 inch PCD 5x120 Vành bánh xe nhôm
| Vật chất: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | mặt máy |
A356.2 Hợp kim nhôm 6H 20X12 "4x4 Vành đai off Road
| tên sản phẩm: | A356.2 Hợp kim nhôm 6H 4x4 Vành ngoài đường |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Kết thúc: | đen mờ, kim loại Matt Gun, đồng mờ, đỏ kẹo, đồng satin |
Hợp kim nhôm đánh bóng được đánh bóng 19x9.5 Vành bánh xe chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim nhôm 17x8.0 18x8.0 19x8.5 19x9.5 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
4 × 100 5 × 112 5 × 130 Hậu mãi 19 inch Bánh xe so le
| Tên sản phẩm: | 17 18 19 inch 4x100 5x112 Bánh xe hợp kim 5x130 vành bánh sau từ Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
VIA Dimond Cut Silver 19 inch Mag Land Rover Replica Wheels
| Tên sản phẩm: | VIA Dimond Cut Silver 19 inch Mag Land Rover Replica Wheels |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | BẠC |

