Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 18 inch aluminum alloy wheels ] trận đấu 235 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim nhôm 17 inch 6 lỗ 139.7 PCD
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim 4x4 offroad |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC: | 17x9,18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Aluminium En 139.7 Pulgadas 4x4 Off Road Rims cho xe tải nhẹ
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 17x9,20x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Đĩa sâu lõm 6 vấu 20 inch Vành lốp nhôm 6x139.7
| PCD: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139,7mm, 114,3mm, 120,65mm, 5/6/8 * 100 ~ 139,7 |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, -5mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Thiết kế lưới bánh xe địa hình 16 17 inch 6x139.7 4x4 với đinh tán Chrome
| Pcd: | 5x127,6x139,7,5x150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, -12mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Đúc 17 inch 5X114.3 Bánh xe Mag hậu mãi hợp kim BMW
| Tên sản phẩm: | Đúc 17 inch 5X114.3 Bánh xe Mag hậu mãi hợp kim BMW |
|---|---|
| Moq: | 4 PC (1 BỘ) |
| Loại bánh xe: | Thiết kế tốt |
20x12 PCD Spinning 20 inch 4x4 6x139,7 6x114,3 Off Road Rims
| Pcd: | 139,7mm |
|---|---|
| ET: | -44 |
| Sự bảo đảm: | 36 tháng |
Trọng lượng nhẹ 2 mảnh Giả mạo bù đắp tiêu cực
| Tên sản phẩm: | 18 19 20 21 22 inch tùy chỉnh 2 mảnh giả mạo bù đắp vành xe offroad SUV |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Đúc nhôm 6x114.3 5x127 4x4 Vành xe tải bán tải
| tên sản phẩm: | Đúc nhôm 6x114.3 5x127 4x4 Vành xe tải bán tải |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| Màu sắc: | đồng / đen |
Năm nói lõm sâu 6 lỗ 6x114.3 Vành bánh xe địa hình
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |

