Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 20 inch car wheel rim ] trận đấu 204 các sản phẩm.
Vành nhôm tùy chỉnh 6x114,3 18 inch, bánh xe 4Runner 18 inch
| Tên: | 17 Bánh xe hợp kim 4x4 20 inch |
|---|---|
| Kích thước: | 18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Bánh xe hợp kim ô tô 15 inch 4 lỗ, Bánh xe hợp kim ô tô
| PCD: | 100mm, 108mm, 112mm, 114,3mm, 4/8 * 100 ~ 114,3 |
|---|---|
| ET: | 20mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe tải Suv Car 17x9 inch 130mm PCD màu tùy chỉnh
| PCD: | 130mm, 139,7mm, 114,3mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, -10 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Hợp kim nhôm 5 × 120 PCD After Wheels Mag Wheels
| Tên sản phẩm: | Hợp kim nhôm 5 × 120 PCD After Wheels Mag Wheels |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
6x139,7 2500LBS Bánh xe hợp kim đúc 17 inch so le cho Range Rover
| Tên sản phẩm: | Vành nhôm 17 inch 6x139.7 6x114.3 4x4 với tải trọng tối đa 2500LBS |
|---|---|
| phù hợp với: | Ranger Rover |
| Vật liệu: | A356.2 |
Bánh xe hợp kim rèn bước tùy chỉnh 19 inch cho A5 A7 A8 GLE S65 C63
| Pcd: | 100mm, 108mm, 112mm, 114,3mm, 115mm, 120,65mm, 120mm, 127mm, 130mm, 139,7mm, 143,1mm, 165,1mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, 15mm, 18mm, 20mm, 25mm, 30mm, 35mm, 40mm, 42mm, 45mm, 50mm |
| Vật chất: | Nhôm T6061 |
Giả mạo hợp kim nhôm Bản sao hậu mãi Mag Wheels
| Tên sản phẩm: | Bán buôn Nhà máy Giá bản sao Bánh xe Hợp kim nhôm Giả mạo hậu mãi Vành bánh xe |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Màu đồng Xe 20 22 inch 5 × 120 Bánh xe Mag hậu mãi
| Tên sản phẩm: | Màu đồng Xe 20 22 inch 5 × 120 Bánh xe Mag hậu mãi |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn 18 inch 66,56mm chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Kipardo PCD 5x120 19 inch bánh xe hợp kim cho BMW |
|---|---|
| PCD: | 5x112 / 5x120 |
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | 25mm ~ 39mm |
Chịu nhiệt 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 Bánh xe hợp kim nhôm rèn
| Tên sản phẩm: | Chịu nhiệt 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 Bánh xe hợp kim nhôm rèn |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

