Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 20 inch car wheel rim ] trận đấu 204 các sản phẩm.
Bespoke 1995 Vành bánh xe Mercedes Benz E Class 18 inch
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Kipardo PCD 5x120 19 inch bánh xe hợp kim cho BMW |
|---|---|
| PCD: | 5 * 112 |
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | 38mm ~ 45mm |
18 "19" 20 "Hợp kim nhôm Aftermarket Mag Wheels
| Tên sản phẩm: | 18 "19" 20 "Hợp kim nhôm Aftermarket Mag Wheels |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Kích thước: | 18 19 20 Inch |
PCD 6 × 139,7 20 22 inch Vành hợp kim nhôm cho RANGER ROVER
| Tên sản phẩm: | Thiết kế mới 20 vành nhôm 22 inch PCD 6x139.7 bản sao cho xe Mỹ |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim đúc 15 inch 16 inch 17 inch 5 × 112
| Tên sản phẩm: | Kích thước tùy chỉnh bánh xe hợp kim 15 inch 16 inch 17 inch 5x112 vành bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Vành xe tải hợp kim nhôm 20 × 12 6 × 139.7
| Tên sản phẩm: | Vành xe tải hợp kim nhôm 20 × 12 6 × 139.7 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
Đĩa sâu lõm 6 vấu 20 inch Vành lốp nhôm 6x139.7
| PCD: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139,7mm, 114,3mm, 120,65mm, 5/6/8 * 100 ~ 139,7 |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, -5mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 Bánh xe hợp kim nhôm rèn cho xe hơi sang trọng
| Tên sản phẩm: | 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 Bánh xe hợp kim nhôm rèn cho xe hơi sang trọng |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Tùy chỉnh 17 18 19 20 21 22 Inch Bánh xe hợp kim nhôm rèn
| Tên sản phẩm: | Tùy chỉnh 17 18 19 20 21 22 Inch Bánh xe hợp kim nhôm rèn |
|---|---|
| Phong cách: | Thiết kế mới |
| Màu sắc: | bạc + nhiều nan hoa |

