Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 22 inch forged aluminum alloy wheels ] trận đấu 52 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim nhôm 6 vấu 20 inch 6x139.7 cho xe toyota land cruiser tacoma f150
| Tên: | Bánh xe hợp kim 20 inch 6x139.7 cho toyota tacoma 4Runner |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kết thúc: | Nhiều màu sắc, cũng hỗ trợ tùy chỉnh |
Bản sao hợp kim nhôm rèn 5 × 114.3 19 inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | Bản sao bánh xe hợp kim Thiết kế tùy chỉnh Bánh xe bằng nhôm rèn 5x114.3 Bánh xe 19 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Chịu nhiệt 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 Bánh xe hợp kim nhôm rèn
| Tên sản phẩm: | Chịu nhiệt 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 Bánh xe hợp kim nhôm rèn |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhôm đúc 19 20 21 22 inch
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim nhôm đúc 19 20 21 22 inch |
|---|---|
| Hố: | 5,6,8 |
| Thiết kế: | bánh xe hậu mãi |
Tùy chỉnh 1 mảnh 2 mảnh 3 mảnh bánh xe hợp kim rèn
| Tên: | KIPARDO Bánh xe hợp kim rèn tùy chỉnh thiết kế 1 mảnh 2 mảnh 3 mảnh nhà sản xuất 18 inch đến 24 inch |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Oem 22 inch Range Rover Replica Bánh xe 120mm Hợp kim nhôm
| PCD: | 120mm, 5x120 |
|---|---|
| ET: | 45mm, 45mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
JWL VIA Bánh xe nhôm rèn BMW 8,5 inch 19 inch
| PCD: | 120mm, 112mm, 5 * 112/5 * 120 |
|---|---|
| ET: | 30mm, 35mm, 25mm, 30mm. 25mm. 35mm |
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
Hợp kim nhôm nhẹ 3 mảnh rèn bánh xe
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải |
Xe M5 M6 20 × 8,5 20 × 10 PCD Bánh xe hợp kim nhôm 5 × 120
| Tên sản phẩm: | Xe M5 M6 20 × 8,5 20 × 10 PCD Bánh xe hợp kim nhôm 5 × 120 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
PCD 6 × 139,7 17 19 20 22 inch Đường vành hợp kim 4 x 4
| Tên sản phẩm: | SUV 4X4 17 19 20 22 inch vành xe offroad bánh xe hợp kim PCD 6X139.7 vành hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

