Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 22 inch forged aluminum alloy wheels ] trận đấu 52 các sản phẩm.
Xe Mag A356.2 Bánh xe hợp kim nhôm 16 inch 22 inch
| tên sản phẩm: | Bán trực tiếp tại nhà máy Xe Mag Custom 18 19 20 21 Bánh xe hợp kim 22 inch Vành |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
Trọng lượng nhẹ 18 19 20 21 22 Inch T6061 Bánh xe bằng nhôm rèn
| Tên sản phẩm: | 18 19 20 21 22 inch tùy chỉnh bánh xe bằng nhôm T6061 với PCD 5x114.3 5x120 |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
18 19 20 21 22 Inch Xe sâu hợp kim Bánh xe
| Tên sản phẩm: | 18 19 20 21 22 inch Bánh xe hợp kim đĩa sâu cho ô tô |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
17 18 19 20 22 Inch Bánh xe hợp kim so le cho xe hơi Nhật Bản
| Tên sản phẩm: | Bánh xe 17x7,5 inch với pcd 6x139.7 phù hợp cho xe hơi Nhật Bản thiết kế mới vành xe hợp kim vành 17 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Land Rover Replica Truck Vành xe hợp kim nhôm 22 inch
| tên sản phẩm: | 16-22 inch Replica Land Rover Vành bánh xe hợp kim nhôm / Bánh xe tải |
|---|---|
| Phù hợp với: | LAND ROVER |
| Vật chất: | A356.2 |
Bánh xe hợp kim nhôm đúc phổ biến 19 inch cho xe hơi với PCD 5x120
| PCD: | 5x120 |
|---|---|
| ET: | 35mm, 40mm, 42mm, 38mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim rèn bước tùy chỉnh 19 inch cho A5 A7 A8 GLE S65 C63
| Pcd: | 100mm, 108mm, 112mm, 114,3mm, 115mm, 120,65mm, 120mm, 127mm, 130mm, 139,7mm, 143,1mm, 165,1mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, 15mm, 18mm, 20mm, 25mm, 30mm, 35mm, 40mm, 42mm, 45mm, 50mm |
| Vật chất: | Nhôm T6061 |
Muti nói 17 18 19 inch vành bánh xe hợp kim đúc cho bmw 3 series 5 series
| Từ khóa: | vành bánh xe hợp kim đúc cho bmw 3 series 5 series |
|---|---|
| PCD: | 5x112,5x114,3,5x110 |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
LSGZL 18 inch bánh xe hợp kim rèn cho Bentley Mercedes Continental GT X5X6X7
| Pcd: | 130mm, 120mm, 108mm, 115mm, 112mm, 127mm, 100mm, 139,7mm, 98mm, 165,1mm, 114,3mm, 120,65mm, 143,1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm, 15mm, 18mm, 20mm, 50mm, 30mm, 35mm, 40mm, 42mm, 45mm, 25mm, 0mm |
| Vật chất: | nhôm, |
Bánh xe hợp kim bản sao 5 inch 120 PCD 19 inch cường độ cao
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải |

