Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ customized forged alloy wheel ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Vành sau hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Aftermarket 18 19 20 21 22 inch vành hợp kim nhôm cho xe có PCD 5x108 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Hậu mãi 17 18 19 Inch 5 × 120 Vành nhôm xe
| Tên sản phẩm: | Bán chạy hiệu suất cao 17 18 Bánh xe 19 inch với vành nhôm 5X120 |
|---|---|
| Phong cách: | Thiết kế mới 2020 |
| Màu sắc: | Đen |
Hợp kim nhôm 17 inch 17 × 7.5 4x4 Đường viền vành
| Tên sản phẩm: | Trung Quốc bán buôn 17 inch xe 4 bánh vành hợp kim 17x7,5 cho xe ô tô |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Tiết kiệm nhiên liệu 20 22 inch 5 × 120 After Wheels Mag Wheels
| Tên sản phẩm: | Cần bán 20 bánh xe màu đen 22 inch 5x120 hậu mãi xe thể thao 4 bánh vành hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành xe 18 inch hợp kim nhôm Mag Wheels hậu mãi
| Tên sản phẩm: | Vành xe 18 inch hợp kim nhôm Mag Wheels hậu mãi |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | 2021 thiết kế nóng mới |
Oem 22 inch Range Rover Replica Bánh xe 120mm Hợp kim nhôm
| PCD: | 120mm, 5x120 |
|---|---|
| ET: | 45mm, 45mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim 18 inch 5X114.3 PCD đua thiết kế bánh xe bằng nhôm
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim 18 inch 5X114.3 PCD đua thiết kế bánh xe bằng nhôm |
|---|---|
| Phong cách: | Bánh xe rèn thiết kế mới |
| Màu sắc: | Bạc |
Bánh xe nhôm đúc hậu mãi 18 "tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Nhà máy sản xuất bánh xe nhôm hậu mãi tùy chỉnh Bán buôn Bánh xe hợp kim 18 inch được rèn theo trọng |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
JWL VIA Bánh xe nhôm rèn BMW 8,5 inch 19 inch
| PCD: | 120mm, 112mm, 5 * 112/5 * 120 |
|---|---|
| ET: | 30mm, 35mm, 25mm, 30mm. 25mm. 35mm |
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
Hình thành dòng chảy 17 18 19 inch Bánh xe ô tô rèn
| Tên sản phẩm: | Hình thành dòng chảy 17 18 19 inch Bánh xe ô tô rèn |
|---|---|
| Vật chất: | 6061-T6 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

