Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ customized forged alloy wheel ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Vành bánh xe rèn hợp kim nhôm lõm tùy chỉnh SS 19 inch 5 X 112
| Pcd: | 98mm-165,1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm-50mm, 3mm-90mm |
| Vật chất: | Bánh xe hợp kim nhôm A6061-T6, A356.2 T6 |
JWL Tiêu chuẩn 18 × 8 5 × 112 5 × 120 Bánh xe hợp kim đúc hậu mãi
| Tên sản phẩm: | Bánh xe ô tô nhôm hậu mãi 18x8 5X112 5X120 tiêu chuẩn JWL cho S63 S365 M4 M3 |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Vành hợp kim nhôm 15X6.5 17X8 18X7.5 18X8 TS16949
| tên sản phẩm: | Vành hợp kim nhôm 15X6.5 16X7 17X7 17X8 18X7.5 18X8 cho CLASS JWL / VIA / TS16949 |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
Land Rover Replica Truck Vành xe hợp kim nhôm 22 inch
| tên sản phẩm: | 16-22 inch Replica Land Rover Vành bánh xe hợp kim nhôm / Bánh xe tải |
|---|---|
| Phù hợp với: | LAND ROVER |
| Vật chất: | A356.2 |
Bánh xe hợp kim nhôm đúc 17 inch A356.2 5x127
| tên sản phẩm: | Vành bánh xe hợp kim nhôm đúc 17 inch nguyên bản của nhà máy |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 60 CÁI |
Các vành đai hợp kim được tạo thành dòng chảy có khả năng chịu tải cao
| Tên sản phẩm: | Dòng chảy hậu mãi khả năng chịu tải cao Hình thành vành hợp kim hình sao |
|---|---|
| Vật tư: | 6061-T6 |
| màu sắc: | tùy chỉnh |
Bánh xe nhôm đúc 16 × 6 5 × 114.3 cho Toyota
| Tên sản phẩm: | Bánh xe nhôm đúc 16 × 6 5 × 114.3 cho Toyota |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Hoàn thiện: | sơn / gia công / xay / cắt gương / đánh bóng |
Nhiên liệu - Hiệu quả 16 "17" 20 "Offroad Car Wheel Rim
| Tên sản phẩm: | Nhiên liệu - Hiệu quả 16 "17" 20 "Offroad Car Wheel Rim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
19 inch 20 inch hợp kim nhôm 2 mảnh bánh xe giả mạo
| Tên sản phẩm: | 19 inch 20 inch hợp kim nhôm 2 mảnh bánh xe giả mạo |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Trọng lượng nhẹ 6061-T6 Hợp kim nhôm 2 mảnh Bánh xe rèn
| Tên sản phẩm: | Trọng lượng nhẹ 6061-T6 Hợp kim nhôm 2 mảnh Bánh xe rèn |
|---|---|
| Vật chất: | 6061-T6 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

