Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ customized forged alloy wheel ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim nhôm rèn Kipardo 22 inch 114.3mm PCD
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 130mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
5 Spoke 18 inch 19 inch Đúc bánh xe hợp kim cho ô tô
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
|---|---|
| MOQ: | 60 CÁI |
| Màu sắc: | đồng / đen |
Bánh xe hợp kim nhôm đúc 17 inch 5X114.3 cho vành xe
| tên sản phẩm: | 18 inch nhà máy trực tiếp vành xe 5X114.3 hợp kim nhôm đúc bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
JWL VIA 18 inch 5x120 A356.2 Bánh xe hợp kim nhôm
| tên sản phẩm: | Bán buôn tùy chỉnh xe thiết kế mới 5x120 vành bánh xe bánh xe hợp kim nhôm giá rẻ của Trung Quốc |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn sau 5x120 42mm ET
| PCD: | tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | 20mm, 35mm, 40mm, 42mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn VIA 40mm ET Màu tùy chỉnh
| PCD: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | 20mm, 35mm, 40mm, 42mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Land Cruiser 20 Inch 21 Inch 5 × 150 Bánh xe hợp kim bản sao
| Tên sản phẩm: | JWL tiêu chuẩn 20 inch 21 inch 5x150 Oem thay thế bánh xe offroad cho Land Cruiser |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhẹ chống chảy
| Tên: | Dòng chảy hình thành bánh xe |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành bánh xe hợp kim 17 inch, Vành bánh xe lõm rèn trọng lượng nhẹ
| PCD: | 143,1mm, 165,1mm, 98mm |
|---|---|
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
One Piece Monoblock Bánh xe rèn cho các tay đua hàng đầu
| Tên sản phẩm: | Bánh xe rèn One Piece Monoblock dành cho các tay đua hàng đầu |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |

