Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ customized forged alloy wheel ] trận đấu 212 các sản phẩm.
5X112 Bánh xe hợp kim đúc 5X120 A356.2 Bánh xe hợp kim 19 inch C Class 3 Series
| Vật chất: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Kết thúc: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
Xe thể thao Mỹ Bánh xe hợp kim lõm mỏng A356.2 Nhôm 19 inch
| tên sản phẩm: | Xe thể thao Mỹ la zăng đúc mỏng 15 16 17 18 19 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 chiếc |
Bánh xe hợp kim nhôm 18 "cho vành xe Mercedes Benz
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim nhôm 18 "cho vành xe Mercedes Benz |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
Bánh xe hợp kim nhôm Aftermarket Mag 19 "20"
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim nhôm Aftermarket Mag 19 "20" |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | 2021 Thiết kế mới |
JWL 19 "Toyota HONDA Civic A356.2 Bánh xe hợp kim đúc
| Tên sản phẩm: | JWL 19 "Toyota HONDA Civic A356.2 Bánh xe hợp kim đúc |
|---|---|
| phù hợp với: | Toyota 、 Honda |
| Vật liệu: | A356.2 |
Hợp kim nhôm 5 × 108 Bánh xe rèn 2 mảnh
| Tên sản phẩm: | KIPARDO 5x108 bánh xe rèn 2 mảnh 24 6061t6 monoblock 2 mảnh 3 mảnh vành giả mạo |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Thay thế OEM 16x6.5 17x6.5 5x114.3 Đúc bánh xe hợp kim
| Vật liệu: | Bán mâm đúc hợp kim 16x6.5 17x6.5 5x114.3 2019 hot |
|---|---|
| MOQ: | 4 CHIẾC |
| loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
OEM 18 inch 5X120 5x112 Bánh xe hợp kim đúc màu đen
| tên sản phẩm: | 18 19 20 inch 5X120 5x112 màu đen Hợp kim nhôm rèn Oem Bánh xe hậu mãi |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 60 CÁI |
Bánh xe hợp kim đúc màu đen 13 inch 17 inch đa năng
| Tên sản phẩm: | Mâm xe hợp kim đúc hậu mãi màu đen 13 14 15 16 17 inch đa chấu |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 chiếc |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn 15 inch 110mm Thiết kế lõm CB
| PCD: | 139,7mm, 5/6 * 139,7 |
|---|---|
| ET: | -44mm, -44mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |

