Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ customized forged alloy wheel ] trận đấu 212 các sản phẩm.
S Class 16 inch 5x139,7 Bánh xe hợp kim đúc 5 lỗ
| tên sản phẩm: | Nhà sản xuất Trung Quốc bán buôn 2019 thiết kế mới s class 16 bánh xe hợp kim 17 inch 5 lỗ |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| Màu sắc: | đồng |
Thay thế OEM 17 inch 18 inch 5x114.3 Đúc bánh xe hợp kim
| tên sản phẩm: | Nhôm tùy chỉnh 17 inch Vành bánh xe thiết kế tự động mới 18 inch Bánh xe hợp kim 5x114.3 Vành |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 miếng |
Bánh xe hợp kim đúc 17 inch 18 inch 5x100 5x120
| tên sản phẩm: | Bán nóng 17 18 inch 5x100 5x120 bánh xe hợp kim vành bánh xe hậu mãi sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
Bánh xe hợp kim nhôm đúc phổ biến 19 inch cho xe hơi với PCD 5x120
| PCD: | 5x120 |
|---|---|
| ET: | 35mm, 40mm, 42mm, 38mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim đa PCD 5 lỗ Bánh xe hợp kim nhôm rèn
| PCD: | 100mm, 108mm, 112mm, 114,3mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, 30mm, 35mm, + 15 ~ + 47mm / + 15 ~ + 25mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
5x127 5x114.3 Bánh xe hợp kim đúc A356.2 Vành bánh xe ô tô bằng nhôm
| tên sản phẩm: | Nhôm tùy chỉnh 17 inch Vành bánh xe thiết kế tự động mới 18 inch Bánh xe hợp kim 5x114.3 Vành |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 miếng |
Bánh xe hợp kim đúc 20x9 20 inch Bánh xe rèn nhôm
| Vật chất: | Mâm xe hợp kim 20x9 20 inch thiết kế mới |
|---|---|
| MOQ: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Thiết kế năm 2021 |
TS16949 Vành xe hợp kim 22x10 thay thế cho Benz
| Tên sản phẩm: | TS16949 Vành xe hợp kim 22x10 thay thế cho Benz |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
5x112 Bánh xe hợp kim bản sao Audi 4x4 Bánh xe hợp kim
| Tên sản phẩm: | Bánh xe audi 5x112 bản sao Bánh xe hợp kim 4x4 |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
Bánh xe hợp kim nhôm 6 vấu 20 inch 6x139.7 cho xe toyota land cruiser tacoma f150
| Tên: | Bánh xe hợp kim 20 inch 6x139.7 cho toyota tacoma 4Runner |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kết thúc: | Nhiều màu sắc, cũng hỗ trợ tùy chỉnh |

