Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ customized forged alloy wheel ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Hoàn thiện màu bạc PCD 5x114.3 Bánh xe hợp kim nhôm rèn Màu sắc tùy chỉnh
| PCD: | 130mm, 115mm, 127mm, 139,7mm, 114,3mm, 120,65mm, 143,1mm, 114,3 ~ 139,7 |
|---|---|
| ET: | 0mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim đúc KIPARDO 6x139.7 A356.2 Vành hợp kim nhôm
| tên sản phẩm: | KIPARDO thiết kế mới Mâm xe 18 inch vành đúc hợp kim cho xe |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 60 CÁI |
Bánh xe hợp kim nhôm 18 inch 19 inch 5x114.3 A356.2
| Tên sản phẩm: | Bánh xe 18 inch 19 inch tùy chỉnh 5x112 5x114.3 Bánh xe hợp kim đúc vành xe |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
Bánh xe ô tô hậu mãi 15 inch Bánh xe hợp kim vành 5x100
| Tên sản phẩm: | Bánh xe ô tô hậu mãi mới 2020 Bánh xe hợp kim vành 15 16 17 inch 5x100 |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
Bánh xe nhôm rèn ET 25 PCD 5x112 Bảo hành dài
| PCD: | 112mm, 120mm, 130mm |
|---|---|
| ET: | 35mm, 40mm, 42mm, 45mm, 50mm, 59 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Muti nói 17 18 19 inch vành bánh xe hợp kim đúc cho bmw 3 series 5 series
| Từ khóa: | vành bánh xe hợp kim đúc cho bmw 3 series 5 series |
|---|---|
| PCD: | 5x112,5x114,3,5x110 |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
Bánh xe hợp kim đúc 18 inch Al Toyota đã được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim đúc 18 inch Al Toyota đã đánh bóng |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 / Nhôm |
| Màu sắc: | BẠC |
Bánh xe hợp kim đúc KIPARDO 18 inch Al Toyota Vành bánh xe hợp kim phay được đánh bóng
| tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim đúc 18 inch Al Toyota đã được đánh bóng |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 / Nhôm |
| Màu sắc: | màu bạc |
Bánh xe hợp kim bản sao A356.2 Land Rover có logo tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Land Rover Bánh xe bản sao được thiết kế hoàn toàn mới Bánh xe hợp kim năm 2021 |
|---|---|
| Phù hợp cho: | Land Rover |
| Vật chất: | A356.2 |
Bánh xe hợp kim bản sao hậu mãi cho sơn Land Rover
| tên sản phẩm: | Thiết kế mới Vành hợp kim hậu mãi Bản sao Bánh xe hợp kim cho Land Rover |
|---|---|
| Phù hợp với: | LAND ROVER |
| Vật chất: | A356.2 |

