Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ forged concave wheels rims ] trận đấu 17 các sản phẩm.
A356.2 Vossen 5x114.3 18 Vành hợp kim sau Mag Wheels
| Tên sản phẩm: | 17 18 19 inch vossen sau xe hơi mag vành |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
TUV Gunmetal Suv Offroad 17 inch 6x139.7 Vành xe địa hình lõm 4x4
| Tên sản phẩm: | TUV Gunmetal Suv Offroad 17 inch 6x139.7 Vành xe địa hình lõm 4x4 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Tùy chỉnh 4 × 4 Offroad Nhôm Wheels
| Tên sản phẩm: | 2020 bán buôn thiết kế mới 4 * 4 bánh xe hợp kim offroad từ Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn 15 inch 110mm Thiết kế lõm CB
| PCD: | 139,7mm, 5/6 * 139,7 |
|---|---|
| ET: | -44mm, -44mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Xe thể thao Mỹ Bánh xe hợp kim lõm mỏng A356.2 Nhôm 19 inch
| tên sản phẩm: | Xe thể thao Mỹ la zăng đúc mỏng 15 16 17 18 19 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 chiếc |
Bánh xe hợp kim đúc lõm 15 inch cho xe thể thao
| tên sản phẩm: | Xe thể thao Mỹ la zăng đúc mỏng 15 16 17 18 19 inch |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn Kipardo 22 inch 114.3mm PCD
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 130mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |

