Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ forged concave wheels rims ] trận đấu 17 các sản phẩm.
Vành bánh xe hợp kim 17 inch, Vành bánh xe lõm rèn trọng lượng nhẹ
| PCD: | 143,1mm, 165,1mm, 98mm |
|---|---|
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Vành bánh xe ô tô rèn lõm sâu tùy chỉnh 18 - 22 inch
| Pcd: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | Có thể tùy chỉnh |
| Vật chất: | T6061 |
LSGZL 18 inch bánh xe hợp kim rèn cho Bentley Mercedes Continental GT X5X6X7
| Pcd: | 130mm, 120mm, 108mm, 115mm, 112mm, 127mm, 100mm, 139,7mm, 98mm, 165,1mm, 114,3mm, 120,65mm, 143,1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm, 15mm, 18mm, 20mm, 50mm, 30mm, 35mm, 40mm, 42mm, 45mm, 25mm, 0mm |
| Vật chất: | nhôm, |
Hợp kim lõm giả mạo 20 19 18 Inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | Hợp kim lõm giả mạo 20 19 18 Inch Vành so le |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Aftermarket 18 19 20 Inch Lõm bánh xe hợp kim rèn
| Tên sản phẩm: | Aftermarket 18 19 20 Inch Lõm bánh xe hợp kim rèn |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành bánh xe rèn hợp kim nhôm lõm tùy chỉnh SS 19 inch 5 X 112
| Pcd: | 98mm-165,1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm-50mm, 3mm-90mm |
| Vật chất: | Bánh xe hợp kim nhôm A6061-T6, A356.2 T6 |
Bánh xe hợp kim đúc KIPARDO 18 inch Al Toyota Vành bánh xe hợp kim phay được đánh bóng
| tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim đúc 18 inch Al Toyota đã được đánh bóng |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 / Nhôm |
| Màu sắc: | màu bạc |
Trung tâm đánh bóng vàng chải mặt Monoblock Bánh xe giả mạo với FEA qua đường hậu môn
| Tên: | KIPARDO 18 inch đến 22 inch tùy chỉnh trung tâm đánh bóng vàng với mặt chải 2 mảnh bánh xe lõm giả v |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Tiết kiệm nhiên liệu 20 22 inch 5 × 120 After Wheels Mag Wheels
| Tên sản phẩm: | Cần bán 20 bánh xe màu đen 22 inch 5x120 hậu mãi xe thể thao 4 bánh vành hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim lõm tùy chỉnh 5x120 18 20 inch TS16949
| Tên sản phẩm: | Vành bánh xe hợp kim lõm 5x120 18 20 inch 18 45/120 Aa AA aa |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |

