Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 6x139 7 rims ] trận đấu 72 các sản phẩm.
JWL VIA 17x8 16x8 6x139.7 4x4 Vành đai ngoài đường có Pcd
| Tên sản phẩm: | 2021 bán chạy bánh xe offroad 4x4 16x8 17x8 bánh xe offroad với bánh xe hợp kim pcd 6x139.7 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| Moq: | 4 chiếc |
17 Inch 6 × 139.7 A356.2 Vành phủ định phủ định
| Tên sản phẩm: | 17 inch 6x139.7 bù âm A56.2 bánh xe hợp kim nhôm offroad cho xe bán tải |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
A356.2 Hợp kim nhôm 5x114,3 6x139,7 4x4 Vành ngoài đường
| Tên sản phẩm: | 2021 thiết kế mới bánh xe hợp kim 4x4 5x114,3 6x139,7 bánh xe offroad |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| Moq: | 4 chiếc |
Đĩa sâu lõm 6 vấu 20 inch Vành lốp nhôm 6x139.7
| PCD: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139,7mm, 114,3mm, 120,65mm, 5/6/8 * 100 ~ 139,7 |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, -5mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
TUV Gunmetal Suv Offroad 17 inch 6x139.7 Vành xe địa hình lõm 4x4
| Tên sản phẩm: | TUV Gunmetal Suv Offroad 17 inch 6x139.7 Vành xe địa hình lõm 4x4 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhôm màu đen mờ 20 inch PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
6 lỗ 20 Inch 6 × 139.7 4x4 vành đường
| Vật liệu: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Kết thúc: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
Range Rover 17 inch PCD 6x139.7 Hợp kim nhôm 17 inch Vành ngoài đường
| tên sản phẩm: | Vành bánh xe offroad hợp kim nhôm 22 inch 6x139.7 |
|---|---|
| Phù hợp với: | cho Ranger Rover, Toyota tacoma lexus GX460 GX470 |
| Vật chất: | A356.2 |
Black Milled PCD Jante 17 inch 4x4 Off Road Rims chống va đập
| tên sản phẩm: | Bánh xe offroad PCD 6x139.7 17x9 17 inch Vành bánh xe hợp kim nhôm |
|---|---|
| PCD: | 130mm, 127mm, 139,7mm |
| ET: | 10mm, 0mm, -12mm |
Bánh xe hợp kim đúc KIPARDO 6x139.7 A356.2 Vành hợp kim nhôm
| tên sản phẩm: | KIPARDO thiết kế mới Mâm xe 18 inch vành đúc hợp kim cho xe |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 60 CÁI |

