Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 6x139 7 rims ] trận đấu 72 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim nhôm 20 inch 6x139.7 Màu đen mờ
| PCD: | 127mm, 139,7mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Offroad SUV BLACK RHINO 4X4 6x139.7 Cắt hoàn thiện gương viền bánh xe
| Từ khóa: | Vành bánh xe offroad SUV 4X4 6x139.7 BLACK RHINO |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
20 inch 6 Lugs Xe bán tải hợp kim offroad Suv 6x139,7 5x150 4x4 Vành cho tacoma
| Tên: | 17 18 19 20 inch 4x4 Bánh xe hợp kim |
|---|---|
| Kích thước: | 20X9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Đĩa sâu 6 lỗ 6x139,7 4x4 Vành ngoài đường Hợp kim nhôm
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 17x9,18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
JWL VIA 17x8 16x8 6x139.7 4x4 Vành đai ngoài đường có Pcd
| Tên sản phẩm: | 2021 bán chạy bánh xe offroad 4x4 16x8 17x8 bánh xe offroad với bánh xe hợp kim pcd 6x139.7 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| Moq: | 4 chiếc |
Bánh xe hợp kim nhôm màu đen mờ 20 inch PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
Bánh xe hợp kim 6x139,7 20 inch 4X4 15mm ET JWL được chứng nhận
| PCD: | 6x139,7 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, 15mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Đĩa sâu lõm 6 vấu 20 inch Vành lốp nhôm 6x139.7
| PCD: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139,7mm, 114,3mm, 120,65mm, 5/6/8 * 100 ~ 139,7 |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, -5mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim đúc KIPARDO 6x139.7 A356.2 Vành hợp kim nhôm
| tên sản phẩm: | KIPARDO thiết kế mới Mâm xe 18 inch vành đúc hợp kim cho xe |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 60 CÁI |

