Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 6x139 7 rims ] trận đấu 72 các sản phẩm.
Vành xe Offroad PCD 4x4 6x139.7
| Vật liệu: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Kết thúc: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
Bánh xe địa hình 18 inch PCD 6x139.7 SUV 4x4 cho xe tải hạng nhẹ
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim 4x4 offroad |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |
20x12 PCD Spinning 20 inch 4x4 6x139,7 6x114,3 Off Road Rims
| Pcd: | 139,7mm |
|---|---|
| ET: | -44 |
| Sự bảo đảm: | 36 tháng |
5 Nói A356.2 4x4 5x127 6x139.7 Vành giảm tốc cho Toyota tacoma FJ Cruiser Tundra
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9,18x9 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 9 inch |
17 18 19 inch 6x139.7 4x4 vành bánh xe offroad màu đen mờ
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9,18x9 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 9 inch |
Vành xe hợp kim nhôm 18 inch 6x114,3 6x139,7 4x4
| Tên: | Vành xe hợp kim nhôm 18 inch 6x114,3 6x139,7 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Bánh xe hợp kim nhôm Land Rover lõm sâu 6x139,7 17 inch
| Tên: | Bánh xe hợp kim 17 inch 4x4 |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch 17 inch |
9 inch 16 inch Vành Chrome Chrome đinh tán Bánh xe Jeep Offroad
| ET: | 15mm, -12mm, 15mm, -12mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Thiết kế lưới với đinh tán Chrome |
| Kết thúc: | kẹo màu đỏ + đinh tán chrome |
20 inch 6x114,3 6x139,7 Hợp kim nhôm 4x4 Vành xe Offroad cho toyota fj cruisier
| Tên: | Bánh xe hợp kim 20 inch 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 20X9 |
| Bề rộng: | 9 inch |
Chống sốc 16 17 18 Inch 4x4 Off Road Road
| Tên: | Bánh xe hợp kim KIPARDO 17 inch 4X4 phù hợp với 6X139.7 5X150 offroad Bánh xe 16 inch 18 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

