Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 16 inch car wheel rim ] trận đấu 185 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim nhôm rèn Kipardo 22 inch 114.3mm PCD
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 130mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
5 Nói A356.2 4x4 5x127 6x139.7 Vành giảm tốc cho Toyota tacoma FJ Cruiser Tundra
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9,18x9 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 9 inch |
Bánh xe hợp kim nhôm đúc 15X6.5 16X7 17X7 CLASS JWL VIA TS16949
| tên sản phẩm: | Vành hợp kim nhôm 15X6.5 16X7 17X7 17X8 18X7.5 18X8 cho CLASS JWL / VIA / TS16949 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 chiếc |
Vành hợp kim nhôm 15X6.5 17X8 18X7.5 18X8 TS16949
| tên sản phẩm: | Vành hợp kim nhôm 15X6.5 16X7 17X7 17X8 18X7.5 18X8 cho CLASS JWL / VIA / TS16949 |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
Đĩa sâu 6 lỗ 6x139,7 4x4 Vành ngoài đường Hợp kim nhôm
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 17x9,18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Aluminium En 139.7 Pulgadas 4x4 Off Road Rims cho xe tải nhẹ
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 17x9,20x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Bánh xe hợp kim nhôm Land Rover lõm sâu 6x139,7 17 inch
| Tên: | Bánh xe hợp kim 17 inch 4x4 |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch 17 inch |
Bánh xe hợp kim 6x139,7 20 inch 4X4 15mm ET JWL được chứng nhận
| PCD: | 6x139,7 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, 15mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe tải 17 inch 6x114.3 Chất liệu Chrome
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 17x9,20x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |

