Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ 16 inch car wheel rim ] trận đấu 185 các sản phẩm.
Vành xe hợp kim nhôm 18 inch 6x114,3 6x139,7 4x4
| Tên: | Vành xe hợp kim nhôm 18 inch 6x114,3 6x139,7 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Bánh xe hợp kim lõm sâu 20x12 PCD 6x139.7 cho JEEP TOYOTA
| Tên sản phẩm: | Bánh xe suv 20x12 ET -44 vành offroad, vành hợp kim pcd 6x139.7 4X4 |
|---|---|
| PCD: | 139,7mm |
| ET: | -44 |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn 15 inch 110mm Thiết kế lõm CB
| PCD: | 139,7mm, 5/6 * 139,7 |
|---|---|
| ET: | -44mm, -44mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Đĩa sâu lõm 6 vấu 20 inch Vành lốp nhôm 6x139.7
| PCD: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139,7mm, 114,3mm, 120,65mm, 5/6/8 * 100 ~ 139,7 |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, -5mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
JWL 19 "Toyota HONDA Civic A356.2 Bánh xe hợp kim đúc
| Tên sản phẩm: | JWL 19 "Toyota HONDA Civic A356.2 Bánh xe hợp kim đúc |
|---|---|
| phù hợp với: | Toyota 、 Honda |
| Vật liệu: | A356.2 |
Bản sao bánh xe hợp kim hình thành dòng chảy TE37 18 Inch 5 × 114.3 5 × 112
| Tên sản phẩm: | Bản sao bánh xe hợp kim hình thành dòng chảy TE37 18 Inch 5 × 114.3 5 × 112 |
|---|---|
| Vật chất: | 6061-T6 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
One Piece Monoblock Bánh xe rèn cho các tay đua hàng đầu
| Tên sản phẩm: | Bánh xe rèn One Piece Monoblock dành cho các tay đua hàng đầu |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Bánh xe rèn 20 inch OEM 5x112 Cusomized Hoàn thiện màu đen
| PCD: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | 30mm, 35mm, 40mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn VIA 40mm ET Màu tùy chỉnh
| PCD: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | 20mm, 35mm, 40mm, 42mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |

