Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ aluminum 139 7 pcd alloy wheels ] trận đấu 50 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim nhôm rèn 15 inch 110mm Thiết kế lõm CB
| PCD: | 139,7mm, 5/6 * 139,7 |
|---|---|
| ET: | -44mm, -44mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim nhôm màu đen mờ 20 inch PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
Vành xe tải hợp kim nhôm 20 × 12 6 × 139.7
| Tên sản phẩm: | Vành xe tải hợp kim nhôm 20 × 12 6 × 139.7 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
Bánh xe hợp kim nhôm Land Rover lõm sâu 6x139,7 17 inch
| Tên: | Bánh xe hợp kim 17 inch 4x4 |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch 17 inch |
LSGZL 18 inch bánh xe hợp kim rèn cho Bentley Mercedes Continental GT X5X6X7
| Pcd: | 130mm, 120mm, 108mm, 115mm, 112mm, 127mm, 100mm, 139,7mm, 98mm, 165,1mm, 114,3mm, 120,65mm, 143,1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm, 15mm, 18mm, 20mm, 50mm, 30mm, 35mm, 40mm, 42mm, 45mm, 25mm, 0mm |
| Vật chất: | nhôm, |
Vành bánh xe hợp kim offroad 6x150 Chiều rộng 9 inch cho xe bán tải Suv
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 17x9,20x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn Kipardo 22 inch 114.3mm PCD
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 130mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim bản sao 5 lỗ 17 × 7 PCD5 × 114.3
| Nhãn hiệu: | KIPARDO |
|---|---|
| Tên: | Vành hợp kim nhôm |
| Vật chất: | A356.2 |
Aluminium En 139.7 Pulgadas 4x4 Off Road Rims cho xe tải nhẹ
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 17x9,20x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Vành xe hợp kim nhôm 18 19 inch phụ tùng ô tô thể thao
| tên sản phẩm: | vành xe hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Vẽ tranh, Cắt Dimond, tùy chỉnh |

