Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ aluminum 139 7 pcd alloy wheels ] trận đấu 51 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim nhôm màu đen mờ 20 inch PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
Cửa sổ phay bánh xe hợp kim nhôm rèn ET12 20x10
| ET: | -12mm |
|---|---|
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
| Màu 1: | Màu đen mờ + Cửa sổ phay + Đinh tán phay sơn phủ màu đỏ |
Bánh xe hợp kim rèn bước tùy chỉnh 19 inch cho A5 A7 A8 GLE S65 C63
| Pcd: | 100mm, 108mm, 112mm, 114,3mm, 115mm, 120,65mm, 120mm, 127mm, 130mm, 139,7mm, 143,1mm, 165,1mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, 15mm, 18mm, 20mm, 25mm, 30mm, 35mm, 40mm, 42mm, 45mm, 50mm |
| Vật chất: | Nhôm T6061 |
LSGZL 18 inch bánh xe hợp kim rèn cho Bentley Mercedes Continental GT X5X6X7
| Pcd: | 130mm, 120mm, 108mm, 115mm, 112mm, 127mm, 100mm, 139,7mm, 98mm, 165,1mm, 114,3mm, 120,65mm, 143,1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm, 15mm, 18mm, 20mm, 50mm, 30mm, 35mm, 40mm, 42mm, 45mm, 25mm, 0mm |
| Vật chất: | nhôm, |
Vành bánh xe hợp kim offroad 6x150 Chiều rộng 9 inch cho xe bán tải Suv
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 17x9,20x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
PCD 6 × 139,7 20 22 inch Vành hợp kim nhôm cho RANGER ROVER
| Tên sản phẩm: | Thiết kế mới 20 vành nhôm 22 inch PCD 6x139.7 bản sao cho xe Mỹ |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Hoàn thiện màu bạc PCD 5x114.3 Bánh xe hợp kim nhôm rèn Màu sắc tùy chỉnh
| PCD: | 130mm, 115mm, 127mm, 139,7mm, 114,3mm, 120,65mm, 143,1mm, 114,3 ~ 139,7 |
|---|---|
| ET: | 0mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn Kipardo 22 inch 114.3mm PCD
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 130mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim bản sao 5 lỗ 17 × 7 PCD5 × 114.3
| Nhãn hiệu: | KIPARDO |
|---|---|
| Tên: | Vành hợp kim nhôm |
| Vật chất: | A356.2 |

