Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ aluminum 139 7 pcd alloy wheels ] trận đấu 51 các sản phẩm.
20x12 PCD Spinning 20 inch 4x4 6x139,7 6x114,3 Off Road Rims
| Pcd: | 139,7mm |
|---|---|
| ET: | -44 |
| Sự bảo đảm: | 36 tháng |
Black Milled PCD Jante 17 inch 4x4 Off Road Rims chống va đập
| tên sản phẩm: | Bánh xe offroad PCD 6x139.7 17x9 17 inch Vành bánh xe hợp kim nhôm |
|---|---|
| PCD: | 130mm, 127mm, 139,7mm |
| ET: | 10mm, 0mm, -12mm |
10mm ET PCD 114.3mm 4x4 vành ngoài đường cho xe tải nhẹ
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim 4x4 offroad |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |
20 inch 6x114,3 6x139,7 Hợp kim nhôm 4x4 Vành xe Offroad cho toyota fj cruisier
| Tên: | Bánh xe hợp kim 20 inch 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 20X9 |
| Bề rộng: | 9 inch |
Muti Spoke 17 inch Vành bánh xe hợp kim offroad A356.2 Nguyên liệu
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 17 ~ 20 inch 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Đĩa sâu 6 lỗ 6x139,7 4x4 Vành ngoài đường Hợp kim nhôm
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 17x9,18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Năm nói lõm sâu 6 lỗ 6x114.3 Vành bánh xe địa hình
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Vật liệu A356.2 Năm nói 4x4 Vành đai ngoài đường Chống ăn mòn
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
A356.2 Vành xe đường trường 17 inch được đánh bóng màu đen mờ
| PCD: | 114,3mm, 127mm, 139,7mm |
|---|---|
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | 0mm, -10mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
20 inch 6 Lugs Xe bán tải hợp kim offroad Suv 6x139,7 5x150 4x4 Vành cho tacoma
| Tên: | 17 18 19 20 inch 4x4 Bánh xe hợp kim |
|---|---|
| Kích thước: | 20X9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |

