Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ aluminum 139 7 pcd alloy wheels ] trận đấu 50 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim nhôm 20 inch 6x139.7 Màu đen mờ
| PCD: | 127mm, 139,7mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
6 lỗ 20 Inch 6 × 139.7 4x4 vành đường
| Vật liệu: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Kết thúc: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
Vành 20 inch 6 × 139,7 5 × 150 4x4
| Tên: | Bánh xe 20 inch offroad mag vành 6x139.7 5x150 Vành bánh xe 4X4 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành hợp kim nhôm 5 lỗ 19 inch cho bánh xe ô tô Mercedes
| Tên sản phẩm: | Chất lượng cao 5 lỗ vành bánh xe hợp kim 19 inch cho bánh xe ô tô Mercedes |
|---|---|
| màu sắc: | bạc |
| Hố: | 5,6 |
Thiết kế nhiều bánh xe R20 6x139.7 màu đồng đen cho xe địa hình
| PCD: | 139,7mm, 5x120 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 0 ~ + 15 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim lõm sâu 20x12 PCD 6x139.7 cho JEEP TOYOTA
| Tên sản phẩm: | Bánh xe suv 20x12 ET -44 vành offroad, vành hợp kim pcd 6x139.7 4X4 |
|---|---|
| PCD: | 139,7mm |
| ET: | -44 |
Vành xe hợp kim nhôm 18 inch 6x114,3 6x139,7 4x4
| Tên: | Vành xe hợp kim nhôm 18 inch 6x114,3 6x139,7 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Vành nhôm tùy chỉnh 6x114,3 18 inch, bánh xe 4Runner 18 inch
| Tên: | 17 Bánh xe hợp kim 4x4 20 inch |
|---|---|
| Kích thước: | 18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Hợp kim nhôm 6 lỗ 4x4 Vành ngoài đường với đinh tán Chrome
| Pcd: | 139,7mm, 150mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |

