Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ via car aluminum rim ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Bespoke 1995 Vành bánh xe Mercedes Benz E Class 18 inch
| Tên sản phẩm: | Bánh xe Kipardo PCD 5x120 19 inch bánh xe hợp kim cho BMW |
|---|---|
| PCD: | 5 * 112 |
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | 38mm ~ 45mm |
Vành bánh xe hợp kim 17 inch, Vành bánh xe lõm rèn trọng lượng nhẹ
| PCD: | 143,1mm, 165,1mm, 98mm |
|---|---|
| object(Yaf_Exception_LoadFailed_Controller)#14 (8) { ["string":"Exception":private]=> string(0) : | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe tải Suv Car 17x9 inch 130mm PCD màu tùy chỉnh
| PCD: | 130mm, 139,7mm, 114,3mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, -10 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Cửa sổ phay bánh xe hợp kim nhôm rèn ET12 20x10
| ET: | -12mm |
|---|---|
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
| Màu 1: | Màu đen mờ + Cửa sổ phay + Đinh tán phay sơn phủ màu đỏ |
Xe thể thao Mỹ Bánh xe hợp kim lõm mỏng A356.2 Nhôm 19 inch
| tên sản phẩm: | Xe thể thao Mỹ la zăng đúc mỏng 15 16 17 18 19 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 chiếc |
Chống sốc 16 17 18 Inch 4x4 Off Road Road
| Tên: | Bánh xe hợp kim KIPARDO 17 inch 4X4 phù hợp với 6X139.7 5X150 offroad Bánh xe 16 inch 18 inch |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Trọng lượng nhẹ 6061-T6 Hợp kim nhôm 2 mảnh Bánh xe rèn
| Tên sản phẩm: | Trọng lượng nhẹ 6061-T6 Hợp kim nhôm 2 mảnh Bánh xe rèn |
|---|---|
| Vật chất: | 6061-T6 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bộ bù âm 8X150 114,3 PCD 19 "A356.2 Bánh xe hợp kim ô tô
| Tên sản phẩm: | Bộ bù âm 8X150 114,3 PCD 19 "A356.2 Bánh xe hợp kim ô tô |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn sau 5x120 42mm ET
| PCD: | tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | 20mm, 35mm, 40mm, 42mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |

