Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ via car aluminum rim ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Trọng lượng nhẹ 18 19 20 21 22 Inch T6061 Bánh xe bằng nhôm rèn
| Tên sản phẩm: | 18 19 20 21 22 inch tùy chỉnh bánh xe bằng nhôm T6061 với PCD 5x114.3 5x120 |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
18 "19" 20 "Hợp kim nhôm Aftermarket Mag Wheels
| Tên sản phẩm: | 18 "19" 20 "Hợp kim nhôm Aftermarket Mag Wheels |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Kích thước: | 18 19 20 Inch |
Bánh xe hợp kim 6x139,7 20 inch 4X4 15mm ET JWL được chứng nhận
| PCD: | 6x139,7 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, 15mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Bánh xe hợp kim đúc KIPARDO 18 inch Al Toyota Vành bánh xe hợp kim phay được đánh bóng
| tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim đúc 18 inch Al Toyota đã được đánh bóng |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 / Nhôm |
| Màu sắc: | màu bạc |
9 inch 16 inch Vành Chrome Chrome đinh tán Bánh xe Jeep Offroad
| ET: | 15mm, -12mm, 15mm, -12mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Thiết kế lưới với đinh tán Chrome |
| Kết thúc: | kẹo màu đỏ + đinh tán chrome |
LSGZL 18 inch bánh xe hợp kim rèn cho Bentley Mercedes Continental GT X5X6X7
| Pcd: | 130mm, 120mm, 108mm, 115mm, 112mm, 127mm, 100mm, 139,7mm, 98mm, 165,1mm, 114,3mm, 120,65mm, 143,1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm, 15mm, 18mm, 20mm, 50mm, 30mm, 35mm, 40mm, 42mm, 45mm, 25mm, 0mm |
| Vật chất: | nhôm, |
Vành sau hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Aftermarket 18 19 20 21 22 inch vành hợp kim nhôm cho xe có PCD 5x108 |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Nhiên liệu - Hiệu quả 18 19 20 inch Bánh xe hợp kim bản sao
| Vật chất: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
Bánh xe hợp kim màu đen Bánh xe nhôm đúc màu đen 17 inch
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim màu đen Bánh xe nhôm đúc sau 17 inch màu đen |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Đen Kết thúc A356.2 Aftermarket Mag Wheels
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

