Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ via car aluminum rim ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Bánh xe rèn 20 inch OEM 5x112 Cusomized Hoàn thiện màu đen
| PCD: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| ET: | 30mm, 35mm, 40mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
14 15 16 Inch 4x100 4x108 5x114.3 5x100 Bánh xe hợp kim hậu mãi
| Tên sản phẩm: | Kipardo 14 15 16 inch 4x100 4x108 5x114.3 5x100 bánh xe hợp kim hậu mãi |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
6x139,7 2500LBS Bánh xe hợp kim đúc 17 inch so le cho Range Rover
| Tên sản phẩm: | Vành nhôm 17 inch 6x139.7 6x114.3 4x4 với tải trọng tối đa 2500LBS |
|---|---|
| phù hợp với: | Ranger Rover |
| Vật liệu: | A356.2 |
Bánh xe hợp kim bản sao A356.2 Land Rover có logo tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Land Rover Bánh xe bản sao được thiết kế hoàn toàn mới Bánh xe hợp kim năm 2021 |
|---|---|
| Phù hợp cho: | Land Rover |
| Vật chất: | A356.2 |
Bánh xe địa hình 18 inch PCD 6x139.7 SUV 4x4 cho xe tải hạng nhẹ
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim 4x4 offroad |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |
18 Bánh xe hợp kim rèn 19 19 inch 5 × 100
| Tên sản phẩm: | Tùy chỉnh kích thước vành bánh xe bằng nhôm 18 19 inch 5x100 xe được rèn bánh xe hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Deep Lip 4x4 Off Wheels
| Tên sản phẩm: | 20 22 24 inch Deep Lip Aluminium Alloy Rims OffRoad Wheels |
|---|---|
| Màu sắc: | nâu đen |
| Hố: | 5,6,8 |
Thay thế OEM 17 inch 18 inch 5x114.3 Đúc bánh xe hợp kim
| tên sản phẩm: | Nhôm tùy chỉnh 17 inch Vành bánh xe thiết kế tự động mới 18 inch Bánh xe hợp kim 5x114.3 Vành |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 miếng |
Bánh xe hợp kim bản sao hậu mãi cho sơn Land Rover
| tên sản phẩm: | Thiết kế mới Vành hợp kim hậu mãi Bản sao Bánh xe hợp kim cho Land Rover |
|---|---|
| Phù hợp với: | LAND ROVER |
| Vật chất: | A356.2 |
Thay thế OEM 16x6.5 17x6.5 5x114.3 Đúc bánh xe hợp kim
| Vật liệu: | Bán mâm đúc hợp kim 16x6.5 17x6.5 5x114.3 2019 hot |
|---|---|
| MOQ: | 4 CHIẾC |
| loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |

