Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ via car aluminum rim ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Land Rover Replica Truck Vành xe hợp kim nhôm 22 inch
| tên sản phẩm: | 16-22 inch Replica Land Rover Vành bánh xe hợp kim nhôm / Bánh xe tải |
|---|---|
| Phù hợp với: | LAND ROVER |
| Vật chất: | A356.2 |
19x8 19x9 6061 Vành bánh xe ô tô 5 lỗ 5x112 nhôm
| Tên sản phẩm: | 19x8 19x9 Bánh xe tùy chỉnh 6061 Nhôm 5 lỗ 5x112 vành bánh xe ô tô cho Benz |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
Vành xe hợp kim nhôm 18 19 inch phụ tùng ô tô thể thao
| tên sản phẩm: | vành xe hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Vẽ tranh, Cắt Dimond, tùy chỉnh |
VIA Vành bánh xe hợp kim nhôm so le 15 X 8 inch
| Pcd: | 100mm, 114,3mm |
|---|---|
| ET: | 10mm, 15mm, 20mm, 30mm, 0mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm bảo hành 100000km |
17 × 9 JWL Vành bánh xe ô tô Vành đai hợp kim nhôm A356.2 A356.2
| tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim đúc 6 lỗ 17 × 9 6 lỗ với khối kết cườm |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Khuôn mặt gia công bánh xe ô tô Vành hợp kim nhôm 19 inch 5 X 112
| Pcd: | 112mm |
|---|---|
| ET: | 35mm, 40mm, 42mm |
| Sự bảo đảm: | Kết cấu |
Bánh xe hợp kim nhôm 18 inch 19 inch 5x114.3 A356.2
| Tên sản phẩm: | Bánh xe 18 inch 19 inch tùy chỉnh 5x112 5x114.3 Bánh xe hợp kim đúc vành xe |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
JWL VIA Bánh xe nhôm rèn BMW 8,5 inch 19 inch
| PCD: | 120mm, 112mm, 5 * 112/5 * 120 |
|---|---|
| ET: | 30mm, 35mm, 25mm, 30mm. 25mm. 35mm |
| Vật chất: | HỢP KIM, nhôm |
Vành nhôm tùy chỉnh 6x114,3 18 inch, bánh xe 4Runner 18 inch
| Tên: | 17 Bánh xe hợp kim 4x4 20 inch |
|---|---|
| Kích thước: | 18x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
PCD 6 × 139,7 20 22 inch Vành hợp kim nhôm cho RANGER ROVER
| Tên sản phẩm: | Thiết kế mới 20 vành nhôm 22 inch PCD 6x139.7 bản sao cho xe Mỹ |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

