Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ via car aluminum rim ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Hợp kim nhôm tùy chỉnh 18 inch vành so le
| Tên sản phẩm: | Kích thước tùy chỉnh 17 18 bánh xe hợp kim nhôm 17 inch vành bánh sau |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành 17 inch 6 × 139,7 PCD 5 × 150
| Vật chất: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
A356.2 Vành bánh xe hợp kim nhôm 14 "17x7.0 18x7.5
| Vật chất: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | mặt máy |
Bánh xe ô tô Vành nhôm hợp kim bmw bản sao Bánh xe Trung Quốc
| tên sản phẩm: | Bánh xe ô tô Vành nhôm hợp kim bmw bản sao Bánh xe Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Hợp kim nhôm 6 lỗ 4x4 Vành ngoài đường với đinh tán Chrome
| Pcd: | 139,7mm, 150mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
Nhiên liệu - Hiệu quả 17 18 19 inch Bánh xe rèn 3 mảnh
| Tên sản phẩm: | nhà sản xuất Trung Quốc 2020 17 18 19 inch Bánh xe rèn vành hợp kim vành bánh xe |
|---|---|
| Vật chất: | Alunimun, hợp kim |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bản sao AUDI Xe hơi Vành hợp kim Kích thước 20 21 22 inch Bánh xe hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Bản sao AUDI Xe hơi Vành hợp kim Kích thước 20 21 22 inch Bánh xe hợp kim nhôm |
|---|---|
| Moq: | 4 chiếc |
| Loại bánh xe: | Năm 2021 thiết kế |
Bánh xe hợp kim nhôm đúc 17 inch A356.2 5x127
| tên sản phẩm: | Vành bánh xe hợp kim nhôm đúc 17 inch nguyên bản của nhà máy |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 60 CÁI |
Hợp kim nhôm PCD 5x150 Bánh xe địa hình 17 inch Vành xe tải
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |
Hợp kim nhôm A356.2 20 19 18 inch Vành so le
| Tên sản phẩm: | Nhà máy bán buôn 2020 18 19 20 inch hợp kim nhôm vành bánh xe |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

