Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ via car aluminum rim ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Vành bánh xe lõm 4X114.3 Suv Xe du lịch Bánh xe hợp kim nhôm
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
|---|---|
| Vật chất: | HỢP KIM, Hợp kim nhôm |
| Kết thúc: | Màu đen |
Bánh xe hợp kim nhôm 18 inch 5 × 112 5 × 120 cho dòng C Class 3
| Vật liệu: | A356.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Kết thúc: | Chrome / đánh bóng / bàn chải / mặt machina |
Hợp kim nhôm đánh bóng được đánh bóng 19x9.5 Vành bánh xe chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim nhôm 17x8.0 18x8.0 19x8.5 19x9.5 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Đĩa sâu lõm 6 vấu 20 inch Vành lốp nhôm 6x139.7
| PCD: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139,7mm, 114,3mm, 120,65mm, 5/6/8 * 100 ~ 139,7 |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, -5mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Chải bạc hợp kim nhôm rèn cho đua xe
| Tên sản phẩm: | Chải bạc hợp kim nhôm rèn cho đua xe |
|---|---|
| Vật chất: | 6061-T6 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Aftermarket chải bằng hợp kim nhôm rèn
| Tên sản phẩm: | Aftermarket chải bằng hợp kim nhôm rèn |
|---|---|
| Vật chất: | 6061-T6 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
17 18 Inch 5 × 100 5 × 112 5 × 114.3 Vành xe hợp kim hậu mãi
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
| Hoàn thiện: | Chrome / đánh bóng / bàn chải |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn 4 × 4 5 × 114.3 6 × 139.7
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim nhôm rèn 4 × 4 5 × 114.3 6 × 139.7 |
|---|---|
| Phong cách: | Thiết kế mới 2020 |
| Màu sắc: | bạc + nhiều nan hoa |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn 15 inch 110mm Thiết kế lõm CB
| PCD: | 139,7mm, 5/6 * 139,7 |
|---|---|
| ET: | -44mm, -44mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Hậu mãi 17 18 19 Inch 5 × 120 Vành nhôm xe
| Tên sản phẩm: | Bán chạy hiệu suất cao 17 18 Bánh xe 19 inch với vành nhôm 5X120 |
|---|---|
| Phong cách: | Thiết kế mới 2020 |
| Màu sắc: | Đen |

