Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ via car aluminum rim ] trận đấu 243 các sản phẩm.
JWL VIA Tiêu chuẩn 17 18 19 Inch 5 × 112 Bánh xe hợp kim bản sao
| Tên sản phẩm: | Bánh xe 17 18 19 inch, bán buôn 5 * 112 jwl thông qua vành nhôm hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
PCD 6 × 139,7 20 22 inch Vành hợp kim nhôm cho RANGER ROVER
| Tên sản phẩm: | Thiết kế mới 20 vành nhôm 22 inch PCD 6x139.7 bản sao cho xe Mỹ |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Nhiên liệu - Hiệu quả 16 "17" 20 "Offroad Car Wheel Rim
| Tên sản phẩm: | Nhiên liệu - Hiệu quả 16 "17" 20 "Offroad Car Wheel Rim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
Xe hợp kim nhôm 18 inch viền so le
| Tên sản phẩm: | 18 inch tùy chỉnh phổ biến bánh xe nhôm bánh xe hợp kim |
|---|---|
| Vật chất: | A356.2 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vành hợp kim nhôm 5 lỗ 19 inch cho bánh xe ô tô Mercedes
| Tên sản phẩm: | Chất lượng cao 5 lỗ vành bánh xe hợp kim 19 inch cho bánh xe ô tô Mercedes |
|---|---|
| màu sắc: | bạc |
| Hố: | 5,6 |
Xe vạn năng 17 × 9 6 lỗ hợp kim đúc bánh xe với hạt khóa
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hợp kim đúc 6 lỗ 17 × 9 6 lỗ với khối kết cườm |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
TS16949 Vành tùy chỉnh 18 inch OEM được chấp nhận cho xe tải hạng nhẹ SUV
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Kết thúc: | Đen, Đen bóng + Cửa sổ phay + Đinh tán Chrome |
Vành xe hợp kim 17 inch 4 × 4 cho Toyota Tacoma Tundra
| Tên sản phẩm: | Vành xe hợp kim 17 inch 4 × 4 6x139.7 cho toyota tacoma lãnh nguyên |
|---|---|
| Phong cách: | 2022 thiết kế mới |
| Màu sắc: | đen mờ hoặc tùy chỉnh |
Bánh xe hợp kim nhôm rèn Kipardo 22 inch 114.3mm PCD
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 130mm, 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Vành bánh xe hợp kim 18 inch 19 inch 5 lỗ cho Chevrolet Malibu
| Pcd: | 100mm, 108mm, 112mm, 114,3mm, 105 |
|---|---|
| ET: | 35mm, 38 |
| Kết thúc: | Súng đen xám |

