Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ via car aluminum rim ] trận đấu 243 các sản phẩm.
10mm ET PCD 114.3mm 4x4 vành ngoài đường cho xe tải nhẹ
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim 4x4 offroad |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |
127mm PCD 18 inch Vành bánh xe Offroad 4X4 Màu đen bóng
| PCD: | 127mm, 130mm, 139,7mm, 135 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, -10 |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
17 inch PCD 5X150 SUV 4x4 Off Road Rims cho xe tải hạng nhẹ
| Tên: | Vành bánh xe hợp kim |
|---|---|
| PCD: | 114,3mm, 139,7mm, 150mm |
| ET: | 0mm, 10mm, 18mm, 12mm |
Bánh xe hợp kim nhôm Land Rover lõm sâu 6x139,7 17 inch
| Tên: | Bánh xe hợp kim 17 inch 4x4 |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC: | 17x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch 17 inch |
Bánh xe hợp kim nhôm 6 vấu 20 inch 6x139.7 cho xe toyota land cruiser tacoma f150
| Tên: | Bánh xe hợp kim 20 inch 6x139.7 cho toyota tacoma 4Runner |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kết thúc: | Nhiều màu sắc, cũng hỗ trợ tùy chỉnh |
Bản sao Land Rover 17 "Vành bánh xe bằng nhôm A356.2
| tên sản phẩm: | Bản sao Land Rover 17 inch Bán buôn Xe hợp kim mới Vành bánh xe Alumimun Qua Jwl |
|---|---|
| Phù hợp với: | LAND ROVER |
| Vật chất: | A356.2 |
19 inch Hợp kim nhôm Monoblock Bánh xe rèn cho xe khách
| Tên sản phẩm: | Bánh xe đúc đơn khối hợp kim nhôm 19 inch cho xe du lịch |
|---|---|
| màu sắc: | bạc |
| Hố: | 5,6 |
Hợp kim nhôm 6 lỗ 18 inch
| Tên sản phẩm: | Mới 18 inch 6 lỗ tùy chỉnh lớp phủ hợp kim nhôm Offroad bánh xe hợp kim |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Hố: | 5,6,8 |

