Tất cả sản phẩm
-
Lucas Mendesbánh xe tuyệt vời, chất lượng tốt và mẫu mã đẹp. -
konstantin kulebakinĐó là một đơn đặt hàng đường mòn, bởi vì đây là lần đầu tiên tôi mua bánh xe rèn.
Kewords [ via car aluminum rim ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Bánh xe hợp kim lõm sâu 20x12 PCD 6x139.7 cho JEEP TOYOTA
| Tên sản phẩm: | Bánh xe suv 20x12 ET -44 vành offroad, vành hợp kim pcd 6x139.7 4X4 |
|---|---|
| PCD: | 139,7mm |
| ET: | -44 |
Tùy chỉnh 1 mảnh 2 mảnh 3 mảnh bánh xe hợp kim rèn
| Tên: | KIPARDO Bánh xe hợp kim rèn tùy chỉnh thiết kế 1 mảnh 2 mảnh 3 mảnh nhà sản xuất 18 inch đến 24 inch |
|---|---|
| Vật chất: | T6061 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Bánh xe tải nhôm offroad đúc áp suất thấp 16 inch 6x139,7 5x127 6x135 cho xe bán tải
| Tên sản phẩm: | Bánh xe tải nhôm offroad đúc áp suất thấp 16 inch 6x139,7 5x127 6x135 cho xe bán tải |
|---|---|
| Phong cách: | 2021 Thiết kế mới |
| Màu sắc: | Đen |
Bánh xe hợp kim đúc lõm 15 inch cho xe thể thao
| tên sản phẩm: | Xe thể thao Mỹ la zăng đúc mỏng 15 16 17 18 19 inch |
|---|---|
| Vật liệu: | A356.2 nhôm |
| MOQ: | 4 CHIẾC |
JWL 19 "Toyota HONDA Civic A356.2 Bánh xe hợp kim đúc
| Tên sản phẩm: | JWL 19 "Toyota HONDA Civic A356.2 Bánh xe hợp kim đúc |
|---|---|
| phù hợp với: | Toyota 、 Honda |
| Vật liệu: | A356.2 |
Bánh xe hợp kim nhôm 6 lỗ Offroad 6x139.7 Bánh xe hợp kim nhôm cho xe toyota ford
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| Kích thước: | 17x9,18x9 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 9 inch |
Bánh xe hợp kim rèn bước tùy chỉnh 19 inch cho A5 A7 A8 GLE S65 C63
| Pcd: | 100mm, 108mm, 112mm, 114,3mm, 115mm, 120,65mm, 120mm, 127mm, 130mm, 139,7mm, 143,1mm, 165,1mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, 15mm, 18mm, 20mm, 25mm, 30mm, 35mm, 40mm, 42mm, 45mm, 50mm |
| Vật chất: | Nhôm T6061 |
Bánh xe tải 17 inch 6x114.3 Chất liệu Chrome
| Tên: | Bánh xe hợp kim offroad 4x4 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 17x9,20x9 |
| Chiều rộng: | 9 inch |
Oem 22 inch Range Rover Replica Bánh xe 120mm Hợp kim nhôm
| PCD: | 120mm, 5x120 |
|---|---|
| ET: | 45mm, 45mm |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |

